ผลการแข่งขันประจำวันที่ 3 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 4 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 5 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 6 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 7 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 8 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 9 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 10 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 11 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 18 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 ธันวาคม 2555
 

รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 18 ธันวาคม 2555

>> แจ้งรายการยกเลิกการแข่งขัน เนื่องจากจำนวนนักกีฬาไม่เป็นไปตามระเบียบการแข่งขันกีฬาแห่งชาติครั้งที่ 41<<


กีฬากรีฑา :
รายการ กระโดดค้ำ - หญิง
กีฬามวยปล้ำ :
รายการ ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 96 - 120 กก.
กีฬาจักรยาน :
รายการ ประเภทลู่ พอยท์เรส - หญิง (20 กม.)
กีฬาจักรยาน :
รายการ ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.)



 

กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
กองพลทหารราบที่ 7
Official
กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย
โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
กองพลทหารราบที่ 7
Official
กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง
โดดร่ม ประเภทรวมคะแนน 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
กองพลทหารราบที่ 7
Official
กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทรวมคะแนน
รวม กีฬาทางอากาศ  3 รายการ  
คริกเก็ต ( สาธิต )
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  ขอนแก่น
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:30
สนามเชียงใหม่กอล์ฟคลับ
Official
คริกเก็ต ( สาธิต ) - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 9
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:30
สนามยิมคาน่า
Official
คริกเก็ต ( สาธิต ) - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  จันทบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:00
สนามยิมคาน่า
Official
คริกเก็ต ( สาธิต ) - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  อุตรดิตถ์
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:00
สนามเชียงใหม่กอล์ฟคลับ
Official
คริกเก็ต ( สาธิต ) - ทีมหญิง
รวม คริกเก็ต ( สาธิต )  4 รายการ  
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ท่าต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)  
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด -  ท่าต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)
ท่าต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)  
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด -  ท่าต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)
ท่าต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)  
สุโขทัย  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
10:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด -  ท่าต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)
ท่าต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)  
อ่างทอง  vs  กระบี่
 รอบสอง
10:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด -  ท่าต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)
ท่าต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)  
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด -  ท่าต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)
ท่าต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)  
กระบี่  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด -  ท่าต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)
ท่าต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)  
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด -  ท่าต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)
ท่าต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)  
นนทบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบชิงที่ 3
11:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด -  ท่าต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)
ท่าต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)  
นนทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
11:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด -  ท่าต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)
ท่าต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)  
เชียงใหม่  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
11:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด -  ท่าต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)
ท่าต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)  
อุบลราชธานี  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
13:15
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด -  ท่าต่อสู้ (Kumite) - ทีมชาย (5+2)
รวม คาราเต้โด  11 รายการ  
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทลู่ ทีมสปรินท์ - ทีมชาย (3 รอบ) 
 รอบชิงที่ 3
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ ทีมสปรินท์  - ทีมชาย (3 รอบ)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.) 
 รอบชิงที่ 3
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.)
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง 
 รอบชิงที่ 3
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย 
 รอบชิงที่ 3
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.)
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ พอยท์เรส - ชาย (30 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
Scrath 6 กม. บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ ทีมสปรินท์ - ทีมชาย (3 รอบ) 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ ทีมสปรินท์  - ทีมชาย (3 รอบ)
รวม จักรยาน  10 รายการ  
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
ชายคู่   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
10:15
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
10:15
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
คู่ผสม   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
รวม ซอฟท์เทนนิส  5 รายการ  
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 43
เชียงใหม่  vs  ชัยภูมิ
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามหน้าตึกอธิการบดี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง แบบ Fast Pitch   คู่ที่ 44
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
สนามหน้าตึกอธิการบดี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง แบบ Fast Pitch
รวม ซอฟท์บอล  2 รายการ  
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   คู่ที่ 29
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ทีมชุด - หญิง   คู่ที่ 30
ร้อยเอ็ด  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ทีมชุด - ชาย   คู่ที่ 31
ปทุมธานี  vs  ชัยภูมิ
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ทีมชุด - ชาย   คู่ที่ 32
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
รวม เซปักตะกร้อ  4 รายการ  
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   คู่ที่ 1
พิษณุโลก  vs  เชียงใหม่
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
สกลนคร  vs  พังงา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
ภูเก็ต  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
รวม เทนนิส  3 รายการ  
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   คู่ที่ 1
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   คู่ที่ 2
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   คู่ที่ 3
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   คู่ที่ 4
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   คู่ที่ 5
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   คู่ที่ 6
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   คู่ที่ 7
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   คู่ที่ 8
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่หญิง   คู่ที่ 1
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่หญิง   คู่ที่ 2
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่หญิง   คู่ที่ 3
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่หญิง   คู่ที่ 4
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่หญิง   คู่ที่ 5
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่หญิง   คู่ที่ 6
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่หญิง   คู่ที่ 7
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่หญิง   คู่ที่ 8
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
รวม บริดจ์  18 รายการ  
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 91
เชียงใหม่  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 92
เชียงใหม่  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
ชายคู่   คู่ที่ 93
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 94
ภูเก็ต 2  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
คู่ผสม   คู่ที่ 95
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
รวม แบดมินตัน  5 รายการ  
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟิตเนสชาย ความสูงเกิน 170 เซนติเมตร บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - ฟิตเนสชาย ความสูงเกิน 170 เซนติเมตร บุคคลชาย
ฟิตเนสหญิง ความสูงเกิน 164 เซนติเมตร บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - ฟิตเนสหญิง ความสูงเกิน 164 เซนติเมตร บุคคลหญิง
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Fly Weight นน.ไม่เกิน 60 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Fly Weight นน.ไม่เกิน 60 กก.
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Bantam Weight นน.ไม่เกิน 65 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Bantam Weight นน.ไม่เกิน 65 กก.
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Weight นน.ไม่เกิน 70 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Weight นน.ไม่เกิน 70 กก.
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Welter Weight นน.ไม่เกิน 75 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Welter Weight นน.ไม่เกิน 75 กก.
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Middle Weight นน.ไม่เกิน 80 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Middle Weight นน.ไม่เกิน 80 กก.
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Middle Weight นน.ไม่เกิน 85 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Middle Weight นน.ไม่เกิน 85 กก.
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Heavy Weight นน.ไม่เกิน 90 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Heavy Weight นน.ไม่เกิน 90 กก.
ทั่วไปชาย รุ่ยเฮฟวี่เวท น้ำหนักเกิน 90 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - ทั่วไปชาย รุ่ยเฮฟวี่เวท น้ำหนักเกิน 90 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย
รวม เพาะกาย  10 รายการ  
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 21
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
โรงยิมส์ 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 23
ศรีสะเกษ  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงยิมส์ 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 24
นนทบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
โรงยิมส์ 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 19
จันทบุรี  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สนามฟุตบอล 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตบอล  2 รายการ  
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 130
กรุงเทพมหานคร  vs  สกลนคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 131
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 132
ขอนแก่น  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 134
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 135
กระบี่  vs  ลพบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 136
ขอนแก่น  vs  พัทลุง
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 137
ชลบุรี  vs  สุรินทร์
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 138
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย   คู่ที่ 139
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ร้อยเอ็ด
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 133
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
รวม มวยไทยสมัครเล่น  10 รายการ  
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.    คู่ที่ 107
นครสวรรค์  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 108
อุบลราชธานี  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 109
ศรีสะเกษ  vs  เพชรบูรณ์
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.
แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 110
ชลบุรี  vs  สุรินทร์
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.
ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 111
นครปฐม  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 112
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 113
ปทุมธานี  vs  ลพบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 114
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.   คู่ที่ 115
ชลบุรี  vs  ชัยภูมิ
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.
รวม มวยสากลสมัครเล่น  9 รายการ  
ยกน้ำหนัก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
น้ำหนักรวม - รุ่น 105 กก. - ชาย เกิน 94 กก. ไม่เกิน 105 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่
Official
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม - รุ่น 105  กก. - ชาย เกิน 94 กก. ไม่เกิน 105 กก.
สแนทช์ - รุ่น 105 กก. - ชาย เกิน 94 กก. ไม่เกิน 105 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่
Official
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 105 กก. - ชาย เกิน 94 กก. ไม่เกิน 105 กก.
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 105 กก. - ชาย เกิน 94 กก. ไม่เกิน 105 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่
Official
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 105 กก. - ชาย เกิน 94 กก. ไม่เกิน 105 กก.
น้ำหนักรวม - รุ่น เกิน 75 กก. - หญิง เกิน 75 กก. ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่
Official
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม - รุ่น เกิน 75  กก. - หญิง เกิน 75 กก. ขึ้นไป
สแนทช์ - รุ่น เกิน 75 กก. - หญิง เกิน 75 กก. ขึ้นไป  
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่
Official
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น เกิน 75 กก. - หญิง เกิน 75 กก. ขึ้นไป
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น เกิน 75 กก. - หญิง เกิน 75 กก. ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่
Official
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น เกิน 75 กก. - หญิง เกิน 75 กก. ขึ้นไป
น้ำหนักรวม - รุ่น เกิน 105 กก. - ชาย เกิน 105 กก. ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่
Official
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม - รุ่น เกิน 105  กก. - ชาย เกิน 105 กก. ขึ้นไป
สแนทช์ - รุ่น เกิน 105 กก. - ชาย เกิน 105 กก. ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่
Official
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น เกิน 105 กก. - ชาย เกิน 105 กก. ขึ้นไป
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น เกิน 105 กก. - ชาย เกิน 105 กก. ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่
Official
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น เกิน 105 กก. - ชาย เกิน 105 กก. ขึ้นไป
รวม ยกน้ำหนัก  9 รายการ  
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกแอโรบิก- บุคคลชาย 
 รอบคัดเลือก
10:00
โรงเรียนสารภีพิทยาคม
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกแอโรบิก- บุคคลชาย
ยิมนาสติกแอโรบิก- บุคคลหญิง 
 รอบคัดเลือก
11:00
โรงเรียนสารภีพิทยาคม
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกแอโรบิก- บุคคลหญิง
ยิมนาสติก แอโรบิก คู่ผสม 
 รอบคัดเลือก
13:30
โรงเรียนสารภีพิทยาคม
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติก แอโรบิก คู่ผสม
ยิมนาสติก แอโรบิก ทีม 3 คน 
 รอบคัดเลือก
14:30
โรงเรียนสารภีพิทยาคม
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติก แอโรบิก ทีม 3 คน
รวม ยิมนาสติก  4 รายการ  
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 53
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 54
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง
รวม วอลเลย์บอล  2 รายการ  
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 57
กาฬสินธุ์  vs  สงขลา 2
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 57
เลย  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  2 รายการ  
สนุกเกอร์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 1
สระบุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
11:00
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
สนุกเกอร์ - 6 แดง ประเภทเดี่ยว
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  นครพนม
 รอบแรก
11:00
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
สนุกเกอร์ - 6 แดง ประเภทเดี่ยว
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  สงขลา
 รอบแรก
11:00
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
สนุกเกอร์ - 6 แดง ประเภทเดี่ยว
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 4
นครนายก  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
11:00
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
สนุกเกอร์ - 6 แดง ประเภทเดี่ยว
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 5
นครพนม 2  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13.00
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
สนุกเกอร์ - 6 แดง ประเภทเดี่ยว
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 6
อ่างทอง  vs  เชียงใหม่ 2
 รอบแรก
13.00
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
สนุกเกอร์ - 6 แดง ประเภทเดี่ยว
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 7
กำแพงเพชร  vs  ตรัง 2
 รอบแรก
13.00
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
สนุกเกอร์ - 6 แดง ประเภทเดี่ยว
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 8
สระบุรี 2  vs  เชียงราย
 รอบแรก
13.00
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
สนุกเกอร์ - 6 แดง ประเภทเดี่ยว
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 9
ตรัง  vs  นครพนม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:30
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
สนุกเกอร์ - 6 แดง ประเภทเดี่ยว
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 10
สงขลา  vs  นครนายก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:30
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
สนุกเกอร์ - 6 แดง ประเภทเดี่ยว
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 11
นครพนม 2  vs  เชียงใหม่ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:30
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
สนุกเกอร์ - 6 แดง ประเภทเดี่ยว
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 12
ตรัง 2  vs  สระบุรี 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:30
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
สนุกเกอร์ - 6 แดง ประเภทเดี่ยว
รวม สนุกเกอร์  12 รายการ  
หมากล้อม
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 1
มหาสารคาม  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศาลาราชมงคล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศาลาราชมงคล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 3
ภูเก็ต  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศาลาราชมงคล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศาลาราชมงคล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 5
มหาสารคาม  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ศาลาราชมงคล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 6
ภูเก็ต  vs  มหาสารคาม
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ศาลาราชมงคล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
รวม หมากล้อม  6 รายการ  
ฮอกกี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง   คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามหน้าหอพัก 40 ปี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย   คู่ที่ 38
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามหน้าหอพัก 40 ปี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง   คู่ที่ 37
ชลบุรี  vs  สระบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สนามกีฬาบาสเกตบอล (วงเวียนหอนาฬิกา) ม.เชียงใหม่
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย   คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
สนามกีฬาบาสเกตบอล (วงเวียนหอนาฬิกา) ม.เชียงใหม่
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย
รวม ฮอกกี้  4 รายการ  
แฮนด์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 33
ขอนแก่น  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อาคารสายธารธรรม มหาวิทยาลัยพายัพ
Official
แฮนด์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 34
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
อาคารสายธารธรรม มหาวิทยาลัยพายัพ
Official
แฮนด์บอล - ทีมชาย
รวม แฮนด์บอล  2 รายการ  
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day
Print Day by Day Table
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง