ฟันดาบ
 

รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 ธันวาคม 2555

>> แจ้งรายการยกเลิกการแข่งขัน เนื่องจากจำนวนนักกีฬาไม่เป็นไปตามระเบียบการแข่งขันกีฬาแห่งชาติครั้งที่ 41<<


กีฬากรีฑา :
รายการ กระโดดค้ำ - หญิง
กีฬามวยปล้ำ :
รายการ ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 96 - 120 กก.
กีฬาจักรยาน :
รายการ ประเภทลู่ พอยท์เรส - หญิง (20 กม.)
กีฬาจักรยาน :
รายการ ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.)



 

ฟันดาบ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบ Sabre (ทีมชาย)   คู่ที่ 1
ชุมพร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมชาย)
ดาบ Epee (ทีมหญิง)   คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมหญิง)
ดาบ Epee (ทีมหญิง)   คู่ที่ 2
ชุมพร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมหญิง)
ดาบ Sabre (ทีมชาย)   คู่ที่ 1
มหาสารคาม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมชาย)
ดาบ Sabre (ทีมชาย)   คู่ที่ 2
สิงห์บุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมชาย)
ดาบ Sabre (ทีมชาย)   คู่ที่ 3
ลพบุรี  vs  นครปฐม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมชาย)
ดาบ Sabre (ทีมชาย)   คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมชาย)
ดาบ Epee (ทีมหญิง)   คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  ปัตตานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมหญิง)
ดาบ Epee (ทีมหญิง)   คู่ที่ 3
มหาสารคาม  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมหญิง)
ดาบ Epee (ทีมหญิง)   คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมหญิง)
ดาบ Epee (ทีมหญิง)   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมหญิง)
ดาบ Sabre (ทีมชาย)   คู่ที่ 1
มหาสารคาม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมชาย)
ดาบ Epee (ทีมหญิง)   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมหญิง)
ดาบ Epee (ทีมหญิง)   คู่ที่ 2
มหาสารคาม  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมหญิง)
ดาบ Sabre (ทีมชาย)   คู่ที่ 2
ลพบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมชาย)
ดาบ Epee (ทีมหญิง)   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมหญิง)
ดาบ Sabre (ทีมชาย)   คู่ที่ 1
มหาสารคาม  vs  ลพบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:10
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมชาย)
รวม ฟันดาบ  17 รายการ  
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day ฟันดาบ
Print Day by Day Table
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง