ผลการแข่งขันประจำวันที่ 3 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 4 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 5 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 6 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 7 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 8 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 9 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 10 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 11 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 18 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 ธันวาคม 2555
 

รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 ธันวาคม 2555

>> แจ้งรายการยกเลิกการแข่งขัน เนื่องจากจำนวนนักกีฬาไม่เป็นไปตามระเบียบการแข่งขันกีฬาแห่งชาติครั้งที่ 41<<


กีฬากรีฑา :
รายการ กระโดดค้ำ - หญิง
กีฬามวยปล้ำ :
รายการ ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 96 - 120 กก.
กีฬาจักรยาน :
รายการ ประเภทลู่ พอยท์เรส - หญิง (20 กม.)
กีฬาจักรยาน :
รายการ ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.)



 

กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 23
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 23
นครศรีธรรมราช  vs  กระบี่
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
รวม กาบัดดี้  2 รายการ  
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย 
 รอบคัดเลือก
07:00
กองพลทหารราบที่ 7
Official
กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลชาย
โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง 
 รอบคัดเลือก
07:00
กองพลทหารราบที่ 7
Official
กีฬาทางอากาศ - โดดร่ม ประเภทความแม่นยำ บุคคลหญิง
รวม กีฬาทางอากาศ  2 รายการ  
คริกเก็ต ( สาธิต )
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:30
สนามเชียงใหม่กอล์ฟคลับ
Official
คริกเก็ต ( สาธิต ) - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 5
อุตรดิตถ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:30
สนามยิมคาน่า
Official
คริกเก็ต ( สาธิต ) - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:00
สนามเชียงใหม่กอล์ฟคลับ
Official
คริกเก็ต ( สาธิต ) - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 6
ขอนแก่น  vs  จันทบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:00
สนามยิมคาน่า
Official
คริกเก็ต ( สาธิต ) - ทีมชาย
รวม คริกเก็ต ( สาธิต )  4 รายการ  
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย 
สุโขทัย  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย 
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย 
เชียงใหม่  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. บุคคลหญิง
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. บุคคลหญิง 
หนองคาย  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. บุคคลหญิง
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. บุคคลหญิง 
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช 2
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. บุคคลหญิง
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
นครปฐม  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. บุคคลหญิง 
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:15
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. บุคคลหญิง
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย 
ภูเก็ต  vs  ระยอง
 รอบสอง
10:20
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย 
นนทบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:20
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. บุคคลหญิง 
หนองคาย  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
10:25
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. บุคคลหญิง
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. บุคคลหญิง 
เชียงราย  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
10:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. บุคคลหญิง
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย 
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย 
อ่างทอง  vs  กระบี่
 รอบสอง
10:35
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย 
สุโขทัย  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
10:35
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
10:40
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย 
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบ RE
10:40
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย 
อุบลราชธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
10:40
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
สุโขทัย  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
10:45
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  หนองคาย
รอบชิงชนะเลิศ
10:45
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. บุคคลหญิง
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย 
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
10:55
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
11.05
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
ขอนแก่น  vs  กระบี่
 รอบแรก
11.05
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. บุคคลหญิง 
ภูเก็ต  vs  กระบี่
 รอบแรก
11:15
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. บุคคลหญิง
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
นครปฐม  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
11:15
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. บุคคลหญิง 
นนทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
11:20
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. บุคคลหญิง
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. บุคคลหญิง 
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:20
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. บุคคลหญิง
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
11:25
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. บุคคลหญิง
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. บุคคลหญิง 
กระบี่  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. บุคคลหญิง
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
ภูเก็ต  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
ร้อยเอ็ด  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. บุคคลหญิง 
ขอนแก่น  vs  ชุมพร
 รอบชิงที่ 3
11:35
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. บุคคลหญิง
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
กระบี่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
11:45
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. บุคคลหญิง 
กระบี่  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
11:45
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. บุคคลหญิง
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
ภูเก็ต  vs  ร้อยเอ็ด
รอบชิงชนะเลิศ
11:55
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย 
พิษณุโลก  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
13:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย 
กระบี่  vs  ชุมพร
 รอบแรก
13:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย 
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย 
สมุทรปราการ  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
13:10
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย 
เชียงใหม่  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
13:15
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย 
นนทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
13:15
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย 
กระบี่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:25
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  อำนาจเจริญ
 รอบสอง
13:25
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย 
ร้อยเอ็ด  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
13:25
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย 
กระบี่  vs  ระยอง
 รอบสอง
13:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย 
กาญจนบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย 
กาญจนบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
13:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย 
เชียงใหม่  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:35
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย 
สุโขทัย  vs  กระบี่
 รอบ RE
13:40
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย 
ร้อยเอ็ด  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
13:40
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย 
สุโขทัย  vs  อำนาจเจริญ
 รอบชิงที่ 3
13:50
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย 
เชียงใหม่  vs  ขอนแก่น
 รอบชิงที่ 3
13:50
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย 
ร้อยเอ็ด  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
13:55
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย 
สุโขทัย  vs  สมุทรปราการ
 รอบชิงที่ 3
13:55
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย 
กาญจนบุรี  vs  ระยอง
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. บุคคลชาย
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:10
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. บุคคลชาย
รวม คาราเต้โด  57 รายการ  
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทลู่ ทีมสปรินท์ - ทีมชาย (3 รอบ) 
 รอบคัดเลือก
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ ทีมสปรินท์  - ทีมชาย (3 รอบ)
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 1
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 4
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 1
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 4
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง 
 รอบจัดอันดับที่ 5-8
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย 
 รอบจัดอันดับที่ 5-8
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 1
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 2
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 1
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 2
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
Scrath 8 กม. บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ อิลิมิเนชั่นเรส - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - หญิง (3 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เวลโลโดรม สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - หญิง (3 กม.)
รวม จักรยาน  18 รายการ  
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย F  คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  สิงห์บุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 3
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 5
กำแพงเพชร  vs  นนทบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 6
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงใหม่
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:45
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย D  คู่ที่ 7
ภูเก็ต  vs  อุบลราชธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:45
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย E  คู่ที่ 8
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:45
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย E  คู่ที่ 9
สิงห์บุรี  vs  ลำปาง
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:45
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 10
ศรีสะเกษ  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:45
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย H  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  ยโสธร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 12
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย F  คู่ที่ 13
ภูเก็ต  vs  ลำปาง
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 14
กำแพงเพชร  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 15
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบ 16 ทีม
12:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 16
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ 16 ทีม
12:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 17
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบ 16 ทีม
12:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 18
ภูเก็ต  vs  กำแพงเพชร
 รอบ 16 ทีม
12:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 19
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบ 16 ทีม
13:15
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 20
ลำปาง  vs  เชียงใหม่
 รอบ 16 ทีม
13:15
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 21
กำแพงเพชร  vs  ยโสธร
 รอบ 16 ทีม
13:15
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบ 16 ทีม
13:15
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 23
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 8 ทีม
14:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 24
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 8 ทีม
14:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 25
ภูเก็ต  vs  ยโสธร
 8 ทีม
14:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 26
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 8 ทีม
14:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 27
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต 2
 รอบรองชนะเลิศ
15:15
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 28
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
รวม ซอฟท์เทนนิส  28 รายการ  
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 37
เชียงใหม่  vs  ชัยภูมิ
 Page
09:00
สนามหน้าคณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง แบบ Fast Pitch   คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 Page
09:00
สนามหน้าตึกอธิการบดี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง แบบ Fast Pitch
ทีมชาย   คู่ที่ 39
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 Page
11:30
สนามหน้าคณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง แบบ Fast Pitch   คู่ที่ 40
เชียงใหม่  vs  ขอนแก่น
 Page
11:30
สนามหน้าตึกอธิการบดี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง แบบ Fast Pitch
ทีมชาย   คู่ที่ 41
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
สนามหน้าตึกอธิการบดี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง แบบ Fast Pitch   คู่ที่ 42
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
สนามหน้าตึกอธิการบดี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง แบบ Fast Pitch
รวม ซอฟท์บอล  6 รายการ  
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย A  คู่ที่ 25
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย B  คู่ที่ 26
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย A  คู่ที่ 27
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย B  คู่ที่ 28
พิษณุโลก  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
11:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
รวม เซปักตะกร้อ  4 รายการ  
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
ภูเก็ต  vs  นนทบุรี 2
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
สกลนคร  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงคู่   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 4
สงขลา  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายคู่
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 7
พิษณุโลก  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 6
พังงา  vs  สกลนคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 8
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
12:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - คู่ผสม
รวม เทนนิส  8 รายการ  
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 1
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 2
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 3
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 4
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 5
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 6
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 7
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่หญิง   สาย A  คู่ที่ 8
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 1
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 2
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 3
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 4
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 5
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 6
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 7
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่หญิง   สาย B  คู่ที่ 8
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A  คู่ที่ 1
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A  คู่ที่ 2
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A  คู่ที่ 3
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A  คู่ที่ 4
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A  คู่ที่ 5
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A  คู่ที่ 6
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A  คู่ที่ 7
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A  คู่ที่ 8
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A  คู่ที่ 9
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B  คู่ที่ 1
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B  คู่ที่ 2
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B  คู่ที่ 3
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B  คู่ที่ 4
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B  คู่ที่ 5
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B  คู่ที่ 6
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B  คู่ที่ 7
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B  คู่ที่ 8
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B  คู่ที่ 9
 รอบคัดเลือก
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
รวม บริดจ์  36 รายการ  
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 63
กรุงเทพมหานคร  vs  ตาก
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 64
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 65
อ่างทอง  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 66
ปทุมธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  4 รายการ  
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   คู่ที่ 89
ภูเก็ต  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 90
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต 2
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 83
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 84
นนทบุรี 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 81
เชียงใหม่  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 82
นนทบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
หญิงคู่   คู่ที่ 87
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 88
ภูเก็ต 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 85
อุดรธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 86
เชียงใหม่ 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
รวม แบดมินตัน  10 รายการ  
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  สระแก้ว
 รอบรองชนะเลิศ
09:20
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ตรัง 2  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
09:40
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 4
แม่ฮ่องสอน  vs  สตูล
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ปัตตานี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
10:20
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 6
ชัยภูมิ  vs  ตรัง 3
 รอบรองชนะเลิศ
10:40
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
เชียงใหม่ 2  vs  ตรัง 4
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
ชลบุรี  vs  ปัตตานี 2
 รอบรองชนะเลิศ
11:20
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 9
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี 2
 รอบรองชนะเลิศ
11:40
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 10
กาญจนบุรี  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 11
นนทบุรี 4  vs  ภูเก็ต 2
 รอบรองชนะเลิศ
12:20
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 12
ชุมพร 3  vs  เพชรบูรณ์
 รอบรองชนะเลิศ
12:40
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 13
ปทุมธานี  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
13:40
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 14
ยะลา  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 15
ยะลา  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
14:20
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 16
ตรัง  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:40
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
รวม ปันจักสีลัต  16 รายการ  
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
แอธเลติคฟิสิคชาย รุ่น ความสูงไม่เกิน 165 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - แอธเลติคฟิสิคชาย รุ่น ความสูงไม่เกิน 165 ซม.
แอธเลติคฟิสิคชาย รุ่น ความสูงไม่เกิน 170 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - แอธเลติคฟิสิคชาย รุ่น ความสูงไม่เกิน 170 ซม.
แอธเลติคฟิสิคชาย รุ่น ความสูงเกิน 170 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - แอธเลติคฟิสิคชาย รุ่น ความสูงเกิน 170 ซม.
โมเดลฟิสิคหญิง รุ่น ความสูงเกิน 164 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - โมเดลฟิสิคหญิง รุ่น ความสูงเกิน 164 ซม.
โมเดลฟิสิคหญิง รุ่น ความสูงไม่เกิน 164 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - โมเดลฟิสิคหญิง รุ่น ความสูงไม่เกิน 164 ซม.
มาสเตอร์ชาย อายุระหว่าง 46-50 ปี 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - มาสเตอร์ชาย อายุระหว่าง 46-50 ปี
มาสเตอร์ชาย อายุเกิน 50 ปีขึ้นไป รุ่น Open บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - มาสเตอร์ชาย อายุเกิน 50 ปีขึ้นไป รุ่น Open บุคคลชาย
บุคคลหญิงทั่วไป รุ่น Open 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - บุคคลหญิงทั่วไป  รุ่น Open
ฟิตเนสชาย ความสูงไม่เกิน 170 เซนติเมตร บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - ฟิตเนสชาย ความสูงไม่เกิน 170 เซนติเมตร บุคคลชาย
ฟิตเนสหญิง ความสูงไม่เกิน 164 เซนติเมตร บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - ฟิตเนสหญิง ความสูงไม่เกิน 164 เซนติเมตร บุคคลหญิง
รวม เพาะกาย  10 รายการ  
ฟันดาบ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบ Sabre (ทีมชาย)   คู่ที่ 1
ชุมพร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมชาย)
ดาบ Epee (ทีมหญิง)   คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมหญิง)
ดาบ Epee (ทีมหญิง)   คู่ที่ 2
ชุมพร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมหญิง)
ดาบ Sabre (ทีมชาย)   คู่ที่ 1
มหาสารคาม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมชาย)
ดาบ Sabre (ทีมชาย)   คู่ที่ 2
สิงห์บุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมชาย)
ดาบ Sabre (ทีมชาย)   คู่ที่ 3
ลพบุรี  vs  นครปฐม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมชาย)
ดาบ Sabre (ทีมชาย)   คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมชาย)
ดาบ Epee (ทีมหญิง)   คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  ปัตตานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมหญิง)
ดาบ Epee (ทีมหญิง)   คู่ที่ 3
มหาสารคาม  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมหญิง)
ดาบ Epee (ทีมหญิง)   คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมหญิง)
ดาบ Epee (ทีมหญิง)   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมหญิง)
ดาบ Sabre (ทีมชาย)   คู่ที่ 1
มหาสารคาม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมชาย)
ดาบ Epee (ทีมหญิง)   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมหญิง)
ดาบ Epee (ทีมหญิง)   คู่ที่ 2
มหาสารคาม  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมหญิง)
ดาบ Sabre (ทีมชาย)   คู่ที่ 2
ลพบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมชาย)
ดาบ Epee (ทีมหญิง)   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (ทีมหญิง)
ดาบ Sabre (ทีมชาย)   คู่ที่ 1
มหาสารคาม  vs  ลพบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:10
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมชาย)
รวม ฟันดาบ  17 รายการ  
ยกน้ำหนัก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
น้ำหนักรวม - รุ่น 94 กก. - ชาย เกิน 85 กก. ไม่เกิน 94 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่
Official
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม - รุ่น 94  กก. - ชาย เกิน 85 กก. ไม่เกิน 94 กก.
สแนทช์ - รุ่น 94 กก. - ชาย เกิน 85 กก. ไม่เกิน 94 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่
Official
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 94 กก. - ชาย เกิน 85 กก. ไม่เกิน 94 กก.
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 94 กก. - ชาย เกิน 85 กก. ไม่เกิน 94 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่
Official
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 94 กก. - ชาย เกิน 85 กก. ไม่เกิน 94 กก.
น้ำหนักรวม - รุ่น 69 กก. - หญิง เกิน 63 กก. ไม่เกิน 69 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่
Official
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม - รุ่น 69  กก. - หญิง เกิน 63 กก. ไม่เกิน 69 กก.
สแนทช์ - รุ่น 69 กก. - หญิง เกิน 63 กก. ไม่เกิน 69 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่
Official
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 69 กก. - หญิง เกิน 63 กก. ไม่เกิน 69 กก.
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 69 กก. - หญิง เกิน 63 กก. ไม่เกิน 69 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่
Official
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 69 กก. - หญิง เกิน 63 กก. ไม่เกิน 69 กก.
น้ำหนักรวม - รุ่น 75 กก. - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่
Official
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม - รุ่น 75  กก. - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.
สแนทช์ - รุ่น 75 กก. - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่
Official
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 75 กก. - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 75 กก. - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่
Official
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 75 กก. - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.
รวม ยกน้ำหนัก  9 รายการ  
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกลีลา - ห่วง - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
โรงเรียนสารภีพิทยาคม
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - ห่วง - หญิง
ยิมนาสติกลีลา - บอล - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:15
โรงเรียนสารภีพิทยาคม
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - บอล - หญิง
ยิมนาสติกลีลา - คฑา - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงเรียนสารภีพิทยาคม
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา  - คฑา - หญิง
ยิมนาสติกลีลา - ริบบิ้น - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
11:45
โรงเรียนสารภีพิทยาคม
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - ริบบิ้น - หญิง
รวม ยิมนาสติก  4 รายการ  
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   คู่ที่ 25
สุรินทร์  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
รวม รักบี้ฟุตบอล  2 รายการ  
ลีลาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
สแตนดาร์ด Class A (Under 21) 
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
เชียงใหม่ฮอล เซนทรัลแอร์พอร์ด
Official
ลีลาศ - สแตนดาร์ด Class A (Under 21)
สแตนดาร์ด Class E (Juvenile) 
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
เชียงใหม่ฮอล เซนทรัลแอร์พอร์ด
Official
ลีลาศ - สแตนดาร์ด Class E (Juvenile)
สแตนดาร์ด Class C (Junior II) 
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
เชียงใหม่ฮอล เซนทรัลแอร์พอร์ด
Official
ลีลาศ - สแตนดาร์ด Class C (Junior II)
ลาติน อเมริกัน Class D (Junior I) 
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
เชียงใหม่ฮอล เซนทรัลแอร์พอร์ด
Official
ลีลาศ - ลาติน อเมริกัน Class D (Junior I)
ลาติน อเมริกัน Class B (Youth) 
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
เชียงใหม่ฮอล เซนทรัลแอร์พอร์ด
Official
ลีลาศ - ลาติน อเมริกัน Class B (Youth)
ลาติน อเมริกัน Class AA (Adult) 
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
เชียงใหม่ฮอล เซนทรัลแอร์พอร์ด
Official
ลีลาศ - ลาติน อเมริกัน Class AA (Adult)
สแตนดาร์ด Class A (Under 21) 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
เชียงใหม่ฮอล เซนทรัลแอร์พอร์ด
Official
ลีลาศ - สแตนดาร์ด Class A (Under 21)
ลาติน อเมริกัน Class D (Junior I) 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
เชียงใหม่ฮอล เซนทรัลแอร์พอร์ด
Official
ลีลาศ - ลาติน อเมริกัน Class D (Junior I)
สแตนดาร์ด Class E (Juvenile) 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
เชียงใหม่ฮอล เซนทรัลแอร์พอร์ด
Official
ลีลาศ - สแตนดาร์ด Class E (Juvenile)
ลาติน อเมริกัน Class B (Youth) 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
เชียงใหม่ฮอล เซนทรัลแอร์พอร์ด
Official
ลีลาศ - ลาติน อเมริกัน Class B (Youth)
สแตนดาร์ด Class C (Junior II) 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
เชียงใหม่ฮอล เซนทรัลแอร์พอร์ด
Official
ลีลาศ - สแตนดาร์ด Class C (Junior II)
ลาติน อเมริกัน Class AA (Adult) 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
เชียงใหม่ฮอล เซนทรัลแอร์พอร์ด
Official
ลีลาศ - ลาติน อเมริกัน Class AA (Adult)
รวม ลีลาศ  12 รายการ  
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 49
นครราชสีมา  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 50
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 51
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 52
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
17:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง
รวม วอลเลย์บอล  4 รายการ  
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 55
กาฬสินธุ์  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 56
อุดรธานี  vs  สงขลา 2
 รอบรองชนะเลิศ
14:40
สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 55
กรุงเทพมหานคร 2  vs  เลย
 รอบรองชนะเลิศ
15.50
สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 56
สุโขทัย  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบรองชนะเลิศ
16:20
สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  4 รายการ  
วูซู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 61
นราธิวาส  vs  ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารกิจการนักศึกษา ม.เทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - ชาย   คู่ที่ 62
นครราชสีมา  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารกิจการนักศึกษา ม.เทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - ชาย
ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - ชาย   คู่ที่ 63
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารกิจการนักศึกษา ม.เทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - ชาย
ประลองยุทธ ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 64
ตรัง  vs  สกลนคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารกิจการนักศึกษา ม.เทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 65
อุตรดิตถ์  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารกิจการนักศึกษา ม.เทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 66
สระแก้ว  vs  นครพนม
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารกิจการนักศึกษา ม.เทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - หญิง
ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - หญิง   คู่ที่ 67
สระบุรี  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารกิจการนักศึกษา ม.เทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - หญิง
รวม วูซู  7 รายการ  
วูซูยุทธลีลา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยุทธลีลาชุดต่อสู้มือเปล่าทั่วไป หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อาคารกิจการนักศึกษา ม.เทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลาชุดต่อสู้มือเปล่าทั่วไป หญิง
ยุทธลีลาชุดต่อสู้มือเปล่าทั่วไป ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อาคารกิจการนักศึกษา ม.เทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลาชุดต่อสู้มือเปล่าทั่วไป ชาย
ยุทธลีลา ต่อสู้อุปกรณ์ทั่วไป - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อาคารกิจการนักศึกษา ม.เทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลา ต่อสู้อุปกรณ์ทั่วไป - หญิง
ยุทธลีลา ต่อสู้อุปกรณ์ทั่วไป - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อาคารกิจการนักศึกษา ม.เทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลา ต่อสู้อุปกรณ์ทั่วไป - ชาย
รวม วูซูยุทธลีลา  4 รายการ  
สนุกเกอร์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
15 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 13
เชียงใหม่ 2  vs  อ่างทอง
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
สนุกเกอร์ - 15 แดง ประเภทเดี่ยว
15 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 14
นครสวรรค์  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
สนุกเกอร์ - 15 แดง ประเภทเดี่ยว
15 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 15
เชียงใหม่  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
สนุกเกอร์ - 15 แดง ประเภทเดี่ยว
รวม สนุกเกอร์  3 รายการ  
หมากล้อม
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 25
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 กระดานที่ 4
09:00
ศาลาราชมงคล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 26
กาญจนบุรี  vs  มหาสารคาม
 กระดานที่ 4
09:00
ศาลาราชมงคล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 27
ชุมพร  vs  สุโขทัย
 กระดานที่ 4
09:00
ศาลาราชมงคล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 28
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 กระดานที่ 4
09:00
ศาลาราชมงคล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 29
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 กระดานที่ 4
09:00
ศาลาราชมงคล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 30
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 กระดานที่ 4
09:00
ศาลาราชมงคล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 31
น่าน  vs  นครราชสีมา
 กระดานที่ 4
09:00
ศาลาราชมงคล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 32
พะเยา  vs  มหาสารคาม
 กระดานที่ 4
09:00
ศาลาราชมงคล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 37
สุพรรณบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 กระดานที่ 5
13:00
ศาลาราชมงคล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 38
ภูเก็ต  vs  ระยอง
 กระดานที่ 5
13:00
ศาลาราชมงคล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 39
น่าน  vs  นครปฐม
 กระดานที่ 5
13:00
ศาลาราชมงคล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 40
นครราชสีมา  vs  พะเยา
 กระดานที่ 5
13:00
ศาลาราชมงคล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 33
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 กระดานที่ 5
13:00
ศาลาราชมงคล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 กระดานที่ 5
13:00
ศาลาราชมงคล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 35
ชุมพร  vs  ภูเก็ต
 กระดานที่ 5
13:00
ศาลาราชมงคล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 36
สุโขทัย  vs  สุพรรณบุรี
 กระดานที่ 5
13:00
ศาลาราชมงคล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
รวม หมากล้อม  16 รายการ  
ฮอกกี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง   คู่ที่ 33
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
08:00
สนามหน้าหอพัก 40 ปี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง   คู่ที่ 34
ชลบุรี  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามหน้าหอพัก 40 ปี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย   คู่ที่ 35
สระบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
สนามหน้าหอพัก 40 ปี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย   คู่ที่ 36
สุรินทร์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนามหน้าหอพัก 40 ปี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง   คู่ที่ 33
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
16:30
สนามกีฬาบาสเกตบอล (วงเวียนหอนาฬิกา) ม.เชียงใหม่
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง   คู่ที่ 34
สระบุรี  vs  นราธิวาส
 รอบรองชนะเลิศ
18:00
สนามกีฬาบาสเกตบอล (วงเวียนหอนาฬิกา) ม.เชียงใหม่
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย   คู่ที่ 35
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
19:30
สนามกีฬาบาสเกตบอล (วงเวียนหอนาฬิกา) ม.เชียงใหม่
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย   คู่ที่ 36
อ่างทอง  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
21:00
สนามกีฬาบาสเกตบอล (วงเวียนหอนาฬิกา) ม.เชียงใหม่
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย
รวม ฮอกกี้  8 รายการ  
แฮนด์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 31
ศรีสะเกษ  vs  ชัยภูมิ
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารสายธารธรรม มหาวิทยาลัยพายัพ
Official
แฮนด์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 32
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
12:30
อาคารสายธารธรรม มหาวิทยาลัยพายัพ
Official
แฮนด์บอล - ทีมชาย
รวม แฮนด์บอล  2 รายการ  
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day
Print Day by Day Table
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง