เปตอง
 

รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 ธันวาคม 2555

>> แจ้งรายการยกเลิกการแข่งขัน เนื่องจากจำนวนนักกีฬาไม่เป็นไปตามระเบียบการแข่งขันกีฬาแห่งชาติครั้งที่ 41<<


กีฬากรีฑา :
รายการ กระโดดค้ำ - หญิง
กีฬามวยปล้ำ :
รายการ ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 96 - 120 กก.
กีฬาจักรยาน :
รายการ ประเภทลู่ พอยท์เรส - หญิง (20 กม.)
กีฬาจักรยาน :
รายการ ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.)



 

เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 1
แพร่  vs  พังงา
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 3
สระบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 4
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 5
ตราด  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 6
ภูเก็ต  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 7
ราชบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 8
เชียงใหม่  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 9
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 10
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 11
แพร่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 12
พังงา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 13
สระบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 14
พิจิตร  vs  ตราด
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 15
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 16
ภูเก็ต  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 17
บุรีรัมย์  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 18
เชียงใหม่  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 19
พัทลุง  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 21
แพร่  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 22
พังงา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 23
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 24
พิจิตร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 25
นครราชสีมา  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 26
ภูเก็ต  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 27
บุรีรัมย์  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 28
เชียงใหม่  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 29
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 30
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 31
แพร่  vs  สระบุรี
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 32
พังงา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 33
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 34
พัทลุง  vs  ตราด
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 35
พิจิตร  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 36
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 37
บุรีรัมย์  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 38
ราชบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 39
ฉะเชิงเทรา  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 40
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 41
แพร่  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 42
พังงา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 43
สุพรรณบุรี  vs  ตราด
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 44
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 45
สระบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 46
ภูเก็ต  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 47
บุรีรัมย์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 48
ราชบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 49
ฉะเชิงเทรา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 50
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 51
แพร่  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 52
พังงา  vs  สระบุรี
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 53
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 54
พัทลุง  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 55
ตราด  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 56
ภูเก็ต  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 57
บุรีรัมย์  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 58
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 59
ฉะเชิงเทรา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 60
พิษณุโลก  vs  พิจิตร
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 61
แพร่  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 62
พังงา  vs  ตราด
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 63
สุพรรณบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 64
พัทลุง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 65
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 66
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 67
บุรีรัมย์  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 68
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 69
ฉะเชิงเทรา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 70
พัทลุง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
รวม เปตอง  70 รายการ  
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day เปตอง
Print Day by Day Table
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง