ผลการแข่งขันประจำวันที่ 3 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 4 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 5 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 6 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 7 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 8 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 9 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 10 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 11 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 18 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 ธันวาคม 2555
 

รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 ธันวาคม 2555

>> แจ้งรายการยกเลิกการแข่งขัน เนื่องจากจำนวนนักกีฬาไม่เป็นไปตามระเบียบการแข่งขันกีฬาแห่งชาติครั้งที่ 41<<


กีฬากรีฑา :
รายการ กระโดดค้ำ - หญิง
กีฬามวยปล้ำ :
รายการ ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 96 - 120 กก.
กีฬาจักรยาน :
รายการ ประเภทลู่ พอยท์เรส - หญิง (20 กม.)
กีฬาจักรยาน :
รายการ ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.)



 

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
วิ่งฮาล์ฟมาราธอน 21 ก.ม. บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
06:15
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่งฮาล์ฟมาราธอน 21 ก.ม. บุคคลชาย
วิ่งฮาล์ฟมาราธอน 21 ก.ม. บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
06:15
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่งฮาล์ฟมาราธอน 21 ก.ม. บุคคลหญิง
รวม กรีฑา  2 รายการ  
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 17
แพร่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 17
เชียงใหม่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 18
นนทบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
19:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 18
เชียงใหม่  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
19:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 19
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
20:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
20:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 20
เชียงราย  vs  พังงา
 รอบแรก
21:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 20
พัทลุง  vs  พังงา
 รอบแรก
21:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
รวม กาบัดดี้  8 รายการ  
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มบิน บุคคลชาย Sport Landing 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
กองพลทหารราบที่ 7
Official
กีฬาทางอากาศ - ร่มบิน บุคคลชาย Sport Landing
ร่มบิน บุคคลหญิง Sport Landing 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
กองพลทหารราบที่ 7
Official
กีฬาทางอากาศ - ร่มบิน บุคคลหญิง Sport Landing
ร่มบิน บุคคลชาย Slanom 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
กองพลทหารราบที่ 7
Official
กีฬาทางอากาศ - ร่มบิน บุคคลชาย Slanom
ร่มบิน บุคคลหญิง Slanom 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
กองพลทหารราบที่ 7
Official
กีฬาทางอากาศ - ร่มบิน บุคคลหญิง Slanom
ร่มบิน บุคคลชาย Economy and Distance 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
กองพลทหารราบที่ 7
Official
กีฬาทางอากาศ - ร่มบิน บุคคลชาย Economy and Distance
ร่มบิน บุคคลหญิง Economy and Distance 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
กองพลทหารราบที่ 7
Official
กีฬาทางอากาศ - ร่มบิน บุคคลหญิง Economy and Distance
ร่มบิน คะแนนรวมสูงสุดชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
กองพลทหารราบที่ 7
Official
กีฬาทางอากาศ - ร่มบิน คะแนนรวมสูงสุดชาย
ร่มบิน คะแนนรวมสูงสุดหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
กองพลทหารราบที่ 7
Official
กีฬาทางอากาศ - ร่มบิน คะแนนรวมสูงสุดหญิง
ร่มบิน คะแนนรวมสูงสุดประเภททีม 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
กองพลทหารราบที่ 7
Official
รวม กีฬาทางอากาศ  9 รายการ  
ขี่ม้า
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
กระโดดข้ามเครื่องกีดขวาง ประเภททีม 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
กองพันสัตว์ต่าง
Official
รวม ขี่ม้า  1 รายการ  
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง 
ชุมพร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง 
เชียงราย  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง 
นนทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง 
ภูเก็ต  vs  เลย
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง 
สกลนคร  vs  ชุมพร
 รอบสอง
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง 
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง 
กาญจนบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง 
เลย  vs  นครปฐม
 รอบสอง
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย 
สุโขทัย  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง 
ชุมพร  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง 
นครศรีธรรมราช  vs  เลย
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง 
ฉะเชิงเทรา  vs  เชียงราย
 รอบชิงที่ 3
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง 
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง 
สกลนคร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบ RE
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง 
ภูเก็ต  vs  นครปฐม
 รอบ RE
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย 
นครปฐม  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
11:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย 
กาญจนบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
11:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย 
ขอนแก่น  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย 
ระยอง  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
11:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย 
ลพบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย 
เชียงราย  vs  ชุมพร
 รอบสอง
11:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย 
อุบลราชธานี  vs  ระยอง
 รอบสอง
11:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย 
นนทบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
11:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย 
พิษณุโลก  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
11:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย 
สุโขทัย  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย 
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
12:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย 
สุโขทัย  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
12:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย 
กระบี่  vs  พิษณุโลก
 รอบ RE
12:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
12:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำทีม - หญิง 
เชียงราย  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - หญิง
ท่ารำทีม - หญิง 
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบสอง
13:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - หญิง
ท่ารำทีม - หญิง 
นครปฐม  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
13:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - หญิง
ท่ารำทีม - หญิง 
ภูเก็ต  vs  เลย
 รอบสอง
13:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - หญิง
ท่ารำทีม - หญิง 
กาญจนบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
13:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - หญิง
ท่ารำทีม - หญิง 
เชียงราย  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - หญิง
ท่ารำทีม - หญิง 
เลย  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - หญิง
ท่ารำทีม - หญิง 
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
14:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - หญิง
ท่ารำทีม - หญิง 
นครศรีธรรมราช  vs  นนทบุรี
 รอบชิงที่ 3
14:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - หญิง
ท่ารำทีม - หญิง 
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
14:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - หญิง
ท่ารำบุคคล บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  กาญจนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลชาย
ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง 
ชุมพร  vs  เลย
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคล บุคคลหญิง
ท่ารำทีม - ชาย 
ภูเก็ต  vs  กาญจนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - ชาย
ท่ารำทีม - หญิง 
เชียงราย  vs  เลย
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - หญิง
ท่ารำทีม - ชาย 
นนทบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
15:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - ชาย
ท่ารำทีม - ชาย 
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
15:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - ชาย
ท่ารำทีม - ชาย 
อุบลราชธานี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
15:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - ชาย
ท่ารำทีม - ชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
15:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - ชาย
ท่ารำทีม - ชาย 
นนทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบชิงที่ 3
15:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - ชาย
ท่ารำทีม - ชาย 
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
15:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - ชาย
ท่ารำทีม - ชาย 
นนทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - ชาย
ท่ารำทีม - ชาย 
สุโขทัย  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีม - ชาย
รวม คาราเต้โด  53 รายการ  
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทถนน อินไลน์เรส - หญิง (100 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
เทศบาลตำบลหนองหาร อ.สันทราย-อำเภอพร้าว
Official
จักรยาน - ประเภทถนน อินไลน์เรส - หญิง (100 กม.)
รวม จักรยาน  1 รายการ  
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  ยโสธร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย C  คู่ที่ 4
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   สาย C  คู่ที่ 1
ลำปาง  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   สาย D  คู่ที่ 5
อุบลราชธานี  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:45
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย E  คู่ที่ 6
เชียงใหม่  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:45
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย F  คู่ที่ 7
ภูเก็ต  vs  ศรีสะเกษ
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:45
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 8
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:45
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย H  คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:45
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 11
ยโสธร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 12
เชียงใหม่  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย C  คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   สาย C  คู่ที่ 10
สุราษฎร์ธานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   สาย D  คู่ที่ 14
กำแพงเพชร  vs  สุพรรณบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:15
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย E  คู่ที่ 15
สุราษฎร์ธานี  vs  นนทบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:15
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย F  คู่ที่ 16
ศรีสะเกษ  vs  สิงห์บุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:15
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 17
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:15
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย H  คู่ที่ 18
อุบลราชธานี  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:15
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 19
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 20
ภูเก็ต  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย C  คู่ที่ 21
ลำปาง  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย D  คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย E  คู่ที่ 23
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย F  คู่ที่ 24
กำแพงเพชร  vs  ราชบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:45
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย G  คู่ที่ 25
นครราชสีมา  vs  สกลนคร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:45
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย H  คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:45
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 27
ภูเก็ต  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:45
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 28
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:45
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย C  คู่ที่ 29
ชลบุรี  vs  เชียงราย
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย D  คู่ที่ 30
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย E  คู่ที่ 31
เชียงใหม่  vs  นนทบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย F  คู่ที่ 32
ภูเก็ต  vs  สิงห์บุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 33
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย H  คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
14:15
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 35
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบ 16 ทีม
14:15
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 36
กำแพงเพชร  vs  ราชบุรี
 รอบ 16 ทีม
14:15
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 37
สุราษฎร์ธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ 16 ทีม
14:15
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบ 16 ทีม
14:15
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 39
ภูเก็ต  vs  ราชบุรี
 รอบ 16 ทีม
15:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 40
กำแพงเพชร  vs  เชียงใหม่
 รอบ 16 ทีม
15:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 41
สกลนคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบ 16 ทีม
15:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 42
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบ 16 ทีม
15:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
รวม ซอฟท์เทนนิส  42 รายการ  
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 30
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยภูมิ
 Page
09:00
สนามหน้าคณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง แบบ Fast Pitch   สาย Y  คู่ที่ 31
กำแพงเพชร  vs  เชียงใหม่
 Page
09:00
สนามหน้าตึกอธิการบดี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง แบบ Fast Pitch
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 32
สงขลา  vs  ชลบุรี
 Page
11:30
สนามหน้าคณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง แบบ Fast Pitch   สาย X  คู่ที่ 33
ลพบุรี  vs  ขอนแก่น
 Page
11:30
สนามหน้าตึกอธิการบดี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง แบบ Fast Pitch
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 34
สุพรรณบุรี  vs  ระยอง
 Page
14:00
สนามหน้าคณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
รวม ซอฟท์บอล  5 รายการ  
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย A  คู่ที่ 9
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย B  คู่ที่ 10
เชียงใหม่  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
09:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย A  คู่ที่ 11
ชัยนาท  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
11:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย B  คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
11:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย A  คู่ที่ 13
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย B  คู่ที่ 14
ชัยภูมิ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย A  คู่ที่ 15
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย B  คู่ที่ 16
เชียงใหม่  vs  พัทลุง
 รอบแรก
15:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
รวม เซปักตะกร้อ  8 รายการ  
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
สกลนคร  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 8
พังงา  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 9
ชลบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 10
พิษณุโลก  vs  สระบุรี
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 11
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
นครปฐม  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
นนทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 6
สมุทรสงคราม  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
พระนครศรีอยุธยา  vs  เพชรบุรี
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงคู่   คู่ที่ 15
พระนครศรีอยุธยา  vs  เชียงใหม่
 8 ทีม
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - หญิงคู่
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 12
พัทลุง  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 13
สงขลา  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 14
ขอนแก่น  vs  สกลนคร
 รอบสอง
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายคู่   คู่ที่ 16
สงขลา  vs  เชียงใหม่
 8 ทีม
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 17
สงขลา  vs  สกลนคร
 8 ทีม
11.30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 21
เชียงใหม่  vs  พิษณุโลก
 8 ทีม
11:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 8 ทีม
11:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 19
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 8 ทีม
11:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 20
นนทบุรี  vs  ขอนแก่น
 8 ทีม
11:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 23
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 8 ทีม
12:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายคู่
คู่ผสม   คู่ที่ 22
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 24
ภูเก็ต  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
12:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 25
ลพบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
12:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 26
ปทุมธานี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
14:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 27
กรุงเทพมหานคร  vs  พังงา
 รอบแรก
14:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 28
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 29
สงขลา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
14:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 30
นนทบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
14:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - คู่ผสม
รวม เทนนิส  30 รายการ  
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 1
สมุทรปราการ  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบสอง
09:25
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 6
เชียงใหม่  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
09:25
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 7
พิจิตร  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
09:50
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 8
นนทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:50
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:50
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 10
ภูเก็ต  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
10:15
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 11
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบสอง
10:15
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 12
ชุมพร  vs  พิจิตร
 รอบสอง
10:15
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบสอง
10:40
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 14
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
10:40
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 15
เชียงใหม่  vs  ระนอง
 รอบสอง
10:40
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 16
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
11:05
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11:05
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 18
ราชบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
11:05
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 19
สมุทรปราการ  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
11:30
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 20
สุโขทัย  vs  ระนอง
 รอบสอง
11:30
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 21
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:30
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 22
พิจิตร  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:55
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 23
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:55
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 24
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:55
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 26
ระนอง  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 27
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 28
นครราชสีมา  vs  ระนอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 30
สมุทรปราการ  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 31
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 32
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ระนอง
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ระนอง
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
รวม เทเบิลเทนนิส  32 รายการ  
เนตบอล( สาธิต )
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 21
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
Official
เนตบอล( สาธิต ) - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 22
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
Official
เนตบอล( สาธิต ) - ทีมหญิง
รวม เนตบอล( สาธิต )  2 รายการ  
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมผสม 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A
 รอบที่ 1
11:15
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A
 รอบที่ 1
11:15
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A
 รอบที่ 1
11:15
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B
 รอบที่ 1
11:15
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B
 รอบที่ 1
11:15
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B
 รอบที่ 1
11:15
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมหญิง   สาย A
 รอบที่ 1
11:15
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A
 รอบที่ 1
11:15
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A
 รอบที่ 1
11:15
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B
 รอบที่ 1
11:15
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B
 รอบที่ 1
11:15
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B
 รอบที่ 1
11:15
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A
 รอบที่ 2
14:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A
 รอบที่ 2
14:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A
 รอบที่ 2
14:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B
 รอบที่ 2
14:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B
 รอบที่ 2
14:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B
 รอบที่ 2
14:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A
 รอบที่ 2
14:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A
 รอบที่ 2
14:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A
 รอบที่ 2
14:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B
 รอบที่ 2
14:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B
 รอบที่ 2
14:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B
 รอบที่ 2
14:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A
 รอบที่ 3
16:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A
 รอบที่ 3
16:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A
 รอบที่ 3
16:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B
 รอบที่ 3
16:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B
 รอบที่ 3
16:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B
 รอบที่ 3
16:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมหญิง   สาย A
 รอบที่ 3
16:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A
 รอบที่ 3
16:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A
 รอบที่ 3
16:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B
 รอบที่ 3
16:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B
 รอบที่ 3
16:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B
 รอบที่ 3
16:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
รวม บริดจ์  37 รายการ  
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 49
พิจิตร  vs  ขอนแก่น
 รอบชิงที่ 7
08:30
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 50
ชลบุรี  vs  สงขลา
 รอบชิงที่ 7
10:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 51
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
11:30
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 52
นครราชสีมา  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 53
อ่างทอง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
14:30
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 54
ขอนแก่น  vs  ตาก
 รอบสอง
16:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 55
กระบี่  vs  ตาก
 รอบสอง
17:30
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 56
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
19:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  8 รายการ  
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   คู่ที่ 53
ภูเก็ต  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
10:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 54
ลพบุรี  vs  ลำปาง
 รอบสอง
10:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 55
เชียงใหม่  vs  ตรัง
 รอบสอง
10:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 56
สุรินทร์  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
10:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 57
สุรินทร์ 2  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 58
เชียงราย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 59
เชียงใหม่ 2  vs  ภูเก็ต 2
 รอบสอง
10:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 60
นครพนม  vs  ชลบุรี 2
 รอบสอง
10:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
11:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 30
ลำปาง  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
11:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 31
สุราษฎร์ธานี  vs  นครพนม
 รอบสอง
11:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 32
เชียงใหม่  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
11:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 33
นนทบุรี 2  vs  ภูเก็ต 2
 รอบสอง
11:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 34
ลำปาง 2  vs  สุรินทร์ 2
 รอบสอง
11:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 35
เชียงใหม่ 2  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
11:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 36
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบสอง
11:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 21
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
12:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 22
นครสวรรค์  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
12:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 23
ลำปาง  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
12:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 24
สงขลา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบสอง
12:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 25
นครราชสีมา 2  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
12:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 26
กำแพงเพชร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
12:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 27
สุราษฎร์ธานี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
12:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 28
กาญจนบุรี  vs  นครพนม
 รอบสอง
12:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
หญิงคู่   คู่ที่ 45
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 46
สุพรรณบุรี  vs  ลำปาง
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 47
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 48
นนทบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 49
นครปฐม  vs  ภูเก็ต 2
 รอบสอง
13:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 50
ชลบุรี  vs  สุรินทร์ 2
 รอบสอง
13:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 51
พะเยา  vs  อุดรธานี 2
 รอบสอง
13:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 52
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบสอง
13:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 37
อุดรธานี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
14:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 38
ตรัง  vs  สระบุรี
 รอบสอง
14:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 39
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
14:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 40
กาญจนบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
14:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 41
นครราชสีมา 2  vs  กาญจนบุรี 2
 รอบสอง
14:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 42
ภูเก็ต 2  vs  เชียงใหม่ 2
 รอบสอง
14:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 43
กรุงเทพมหานคร 2  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
14:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 44
นครปฐม  vs  ตรัง 2
 รอบสอง
14:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
รวม แบดมินตัน  40 รายการ  
โบว์ลิ่ง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 3 คน 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Bully Bowl อุทยานการค้ากาดสวนแก้ว
Official
โบว์ลิ่ง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 5 คน 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
Bully Bowl อุทยานการค้ากาดสวนแก้ว
Official
โบว์ลิ่ง - ทีมหญิง 5 คน
คะแนนรวมหญิง (ออล-อีเว้นท์) 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
Bully Bowl อุทยานการค้ากาดสวนแก้ว
Official
โบว์ลิ่ง - คะแนนรวมหญิง (ออล-อีเว้นท์)
รวม โบว์ลิ่ง  3 รายการ  
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  ตรัง
 รอบสอง
09:20
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
ภูเก็ต  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
09:40
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ปทุมธานี  vs  สระแก้ว
 รอบสอง
10:00
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ศรีสะเกษ  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
10:20
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 6
เชียงใหม่  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบสอง
10:40
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 7
ชัยภูมิ  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
11:00
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ตรัง  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบสอง
11:20
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
ยะลา  vs  ตรัง
 รอบสอง
11:40
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
12:00
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
ปัตตานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบสอง
12:20
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 12
ศรีสะเกษ 2  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
12:40
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 13
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
13:00
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 14
แม่ฮ่องสอน  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
13:20
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 15
ชุมพร  vs  สตูล
 รอบสอง
13:40
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 16
เชียงใหม่  vs  ชุมพร
 รอบสอง
14:00
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 17
ตรัง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
14:20
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 18
ชัยภูมิ  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
14:40
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
ศิลปะการร่ายรำ บุคคลชาย   สาย A
นนทบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบคัดเลือก
15:00
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
ศิลปะการร่ายรำ บุคคลชาย   สาย B
นราธิวาส 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบคัดเลือก
16:00
โรงเรียนสันทรายวิทยาคม
Official
รวม ปันจักสีลัต  20 รายการ  
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 1
แพร่  vs  พังงา
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 3
สระบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 4
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 5
ตราด  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 6
ภูเก็ต  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 7
ราชบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 8
เชียงใหม่  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 9
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 10
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 11
แพร่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 12
พังงา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 13
สระบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 14
พิจิตร  vs  ตราด
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 15
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 16
ภูเก็ต  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 17
บุรีรัมย์  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 18
เชียงใหม่  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 19
พัทลุง  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 21
แพร่  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 22
พังงา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 23
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 24
พิจิตร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 25
นครราชสีมา  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 26
ภูเก็ต  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 27
บุรีรัมย์  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 28
เชียงใหม่  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 29
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 30
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 31
แพร่  vs  สระบุรี
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 32
พังงา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 33
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 34
พัทลุง  vs  ตราด
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 35
พิจิตร  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 36
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 37
บุรีรัมย์  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 38
ราชบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 39
ฉะเชิงเทรา  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 40
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 41
แพร่  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 42
พังงา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 43
สุพรรณบุรี  vs  ตราด
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 44
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 45
สระบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 46
ภูเก็ต  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 47
บุรีรัมย์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 48
ราชบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 49
ฉะเชิงเทรา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 50
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 51
แพร่  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 52
พังงา  vs  สระบุรี
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 53
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 54
พัทลุง  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 55
ตราด  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 56
ภูเก็ต  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 57
บุรีรัมย์  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 58
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 59
ฉะเชิงเทรา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 60
พิษณุโลก  vs  พิจิตร
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 61
แพร่  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 62
พังงา  vs  ตราด
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 63
สุพรรณบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 64
พัทลุง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 65
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 66
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 67
บุรีรัมย์  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 68
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 69
ฉะเชิงเทรา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 70
พัทลุง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
รวม เปตอง  70 รายการ  
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Fly Weight นน.ไม่เกิน 60 กก. 
 รอบคัดเลือก
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Fly Weight นน.ไม่เกิน 60 กก.
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Bantam Weight นน.ไม่เกิน 65 กก. 
 รอบคัดเลือก
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Bantam Weight นน.ไม่เกิน 65 กก.
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Weight นน.ไม่เกิน 70 กก. 
 รอบคัดเลือก
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Weight นน.ไม่เกิน 70 กก.
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Welter Weight นน.ไม่เกิน 75 กก. 
 รอบคัดเลือก
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Welter Weight นน.ไม่เกิน 75 กก.
ฟิตเนสชาย ความสูงไม่เกิน 170 เซนติเมตร บุคคลชาย 
 รอบคัดเลือก
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - ฟิตเนสชาย ความสูงไม่เกิน 170 เซนติเมตร บุคคลชาย
โมเดลฟิสิคหญิง รุ่น ความสูงไม่เกิน 164 ซม. 
 รอบคัดเลือก
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - โมเดลฟิสิคหญิง รุ่น ความสูงไม่เกิน 164 ซม.
ฟิตเนสหญิง ความสูงไม่เกิน 164 เซนติเมตร บุคคลหญิง 
 รอบคัดเลือก
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
เพาะกาย - ฟิตเนสหญิง ความสูงไม่เกิน 164 เซนติเมตร บุคคลหญิง
รวม เพาะกาย  7 รายการ  
ฟันดาบ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 1
ชุมพร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 3
ขอนแก่น  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Sabre (ทีมหญิง)   คู่ที่ 1
ลพบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมหญิง)
ดาบ Sabre (ทีมหญิง)   คู่ที่ 2
มหาสารคาม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมหญิง)
ดาบ Sabre (ทีมหญิง)   คู่ที่ 3
ชุมพร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมหญิง)
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Sabre (ทีมหญิง)   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
11:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมหญิง)
ดาบ Sabre (ทีมหญิง)   คู่ที่ 2
มหาสารคาม  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมหญิง)
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
12:30
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Sabre (ทีมหญิง)   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:45
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (ทีมหญิง)
รวม ฟันดาบ  12 รายการ  
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 17
ขอนแก่น  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
10:00
โรงยิมส์ 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 18
มหาสารคาม  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
11:30
โรงยิมส์ 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 17
สมุทรสาคร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 18
เพชรบูรณ์  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
15:00
โรงยิมส์ 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ค  คู่ที่ 15
ภูเก็ต  vs  ชุมพร
 รอบสอง
13:00
สนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 19
ศรีสะเกษ  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 20
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
15:00
สนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย ง  คู่ที่ 16
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
15:00
สนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 110
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 111
สกลนคร  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 112
สระแก้ว  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 113
พิจิตร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 114
ตรัง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 115
ประจวบคีรีขันธ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 116
ขอนแก่น  vs  สระแก้ว
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 117
สตูล  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 118
ชลบุรี  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 119
ปราจีนบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 120
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 121
กรุงเทพมหานคร  vs  เลย
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย   คู่ที่ 122
อุตรดิตถ์  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย
มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย   คู่ที่ 123
ร้อยเอ็ด  vs  สตูล
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย
รวม มวยไทยสมัครเล่น  14 รายการ  
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 61
เพชรบูรณ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบที่ 2
13:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 62
สุรินทร์  vs  นครสวรรค์
 รอบที่ 2
13:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 63
นครปฐม  vs  ลำปาง
 รอบที่ 2
13:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 64
พะเยา  vs  ชลบุรี
 รอบที่ 2
13:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 65
ศรีสะเกษ  vs  ยโสธร
 รอบที่ 2
13:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.
ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 66
แม่ฮ่องสอน  vs  นครปฐม
 รอบที่ 2
13:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official