ซอฟท์เทนนิส
 

รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 ธันวาคม 2555

>> แจ้งรายการยกเลิกการแข่งขัน เนื่องจากจำนวนนักกีฬาไม่เป็นไปตามระเบียบการแข่งขันกีฬาแห่งชาติครั้งที่ 41<<


กีฬากรีฑา :
รายการ กระโดดค้ำ - หญิง
กีฬามวยปล้ำ :
รายการ ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 96 - 120 กก.
กีฬาจักรยาน :
รายการ ประเภทลู่ พอยท์เรส - หญิง (20 กม.)
กีฬาจักรยาน :
รายการ ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.)



 

ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  เชียงราย
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 4
ชลบุรี  vs  สิงห์บุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 6
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 8
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 9
ยโสธร  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 10
เชียงใหม่  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 11
ภูเก็ต  vs  ศรีสะเกษ
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 12
เชียงราย  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 13
ชลบุรี  vs  สิงห์บุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย H  คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย H  คู่ที่ 15
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 17
นครราชสีมา  vs  สิงห์บุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 18
สุราษฎร์ธานี  vs  ศรีสะเกษ
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 19
ภูเก็ต  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย E  คู่ที่ 20
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย F  คู่ที่ 21
ยโสธร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย G  คู่ที่ 22
ภูเก็ต  vs  ราชบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย H  คู่ที่ 23
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 24
กำแพงเพชร  vs  ยโสธร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 25
ภูเก็ต  vs  ศรีสะเกษ
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 26
พระนครศรีอยุธยา  vs  เชียงราย
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 27
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 28
สิงห์บุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 29
อุบลราชธานี  vs  เชียงใหม่
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 30
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 31
นครราชสีมา  vs  ยโสธร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 32
สุพรรณบุรี  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 33
เชียงใหม่  vs  ภูเก็ต
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 34
พระนครศรีอยุธยา  vs  ศรีสะเกษ
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 35
เชียงราย  vs  ชลบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 36
สุราษฎร์ธานี  vs  สิงห์บุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย H  คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย H  คู่ที่ 38
ลำปาง  vs  นนทบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 39
ราชบุรี  vs  ลำปาง
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 40
สิงห์บุรี  vs  เชียงใหม่
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 41
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 42
พระนครศรีอยุธยา  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย E  คู่ที่ 43
นนทบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย F  คู่ที่ 44
พระนครศรีอยุธยา  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย G  คู่ที่ 45
ราชบุรี  vs  ลำปาง
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย H  คู่ที่ 46
ศรีสะเกษ  vs  เชียงใหม่
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 47
กรุงเทพมหานคร  vs  ยโสธร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 48
ภูเก็ต  vs  เชียงราย
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 49
พระนครศรีอยุธยา  vs  ศรีสะเกษ
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 50
ชลบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 51
สิงห์บุรี  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
14:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 52
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
14:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 53
นนทบุรี  vs  เชียงใหม่
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
14:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 54
นครราชสีมา  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
14:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 55
สุพรรณบุรี  vs  ยโสธร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
14:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 56
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
14:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 57
พระนครศรีอยุธยา  vs  ภูเก็ต
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
14:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 58
เชียงราย  vs  สิงห์บุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
14:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 59
สุราษฎร์ธานี  vs  ชลบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
14:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย H  คู่ที่ 60
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
14:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย H  คู่ที่ 61
ลำปาง  vs  อุบลราชธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
15:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 62
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
15:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 63
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
15:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 64
สุราษฎร์ธานี  vs  อุบลราชธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
15:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 65
ภูเก็ต  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
15:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย E  คู่ที่ 66
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
15:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย F  คู่ที่ 67
ยโสธร  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
15:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย G  คู่ที่ 68
ภูเก็ต  vs  ลำปาง
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
15:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย H  คู่ที่ 69
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
15:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
รวม ซอฟท์เทนนิส  69 รายการ  
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day ซอฟท์เทนนิส
Print Day by Day Table
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง