ผลการแข่งขันประจำวันที่ 3 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 4 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 5 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 6 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 7 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 8 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 9 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 10 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 11 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 18 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 ธันวาคม 2555
 

รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 ธันวาคม 2555

>> แจ้งรายการยกเลิกการแข่งขัน เนื่องจากจำนวนนักกีฬาไม่เป็นไปตามระเบียบการแข่งขันกีฬาแห่งชาติครั้งที่ 41<<


กีฬากรีฑา :
รายการ กระโดดค้ำ - หญิง
กีฬามวยปล้ำ :
รายการ ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 96 - 120 กก.
กีฬาจักรยาน :
รายการ ประเภทลู่ พอยท์เรส - หญิง (20 กม.)
กีฬาจักรยาน :
รายการ ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.)



 

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
วิ่ง 5,000 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่ง 5,000 เมตร - ชาย
วิ่ง 5,000 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
07:30
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่ง 5,000 เมตร - หญิง
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 1
 ทศกรีฑา1
08:30
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 2
 ทศกรีฑา1
08:30
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย
ทุ่มน้ำหนัก - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:40
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
08:50
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
08:50
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:10
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:10
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย
กระโดดไกล - ชาย 
 ทศกรีฑา2
09:30
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - กระโดดไกล - ชาย
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:50
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:50
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:10
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:10
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย
ขว้างค้อน - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - ขว้างค้อน - ชาย
ทุ่มน้ำหนัก - ชาย 
 ทศกรีฑา3
10:50
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก - ชาย
เขย่งก้าวกระโดด - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - เขย่งก้าวกระโดด - ชาย
กระโดดสูง - ชาย 
 ทศกรีฑา4
14:00
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - กระโดดสูง - ชาย
พุ่งแหลน - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:20
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:40
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 ทศกรีฑา5
16:20
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 ทศกรีฑา5
16:20
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย
รวม กรีฑา  25 รายการ  
กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
 วันที่ 3
07:00
สนามเชียงใหม่อินทนนท์กอล์ฟแอนด์เนเชอรัลรีสอร์ท
Official
กอล์ฟ - ทีมชาย
บุคคลชาย 
 วันที่ 3
07:00
สนามเชียงใหม่อินทนนท์กอล์ฟแอนด์เนเชอรัลรีสอร์ท
Official
กอล์ฟ - บุคคลชาย
ทีมหญิง 
 วันที่ 2
07:00
สนามเชียงใหม่อินทนนท์กอล์ฟแอนด์เนเชอรัลรีสอร์ท
Official
กอล์ฟ - ทีมหญิง
บุคคลหญิง 
 วันที่ 2
07:00
สนามเชียงใหม่อินทนนท์กอล์ฟแอนด์เนเชอรัลรีสอร์ท
Official
กอล์ฟ - บุคคลหญิง
รวม กอล์ฟ  4 รายการ  
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  แพร่
 รอบแรก
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
อุบลราชธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
พังงา  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
19:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 10
พังงา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
19:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  กระบี่
 รอบแรก
20:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
20:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 12
กาญจนบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
21:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 12
กาญจนบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
21:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
รวม กาบัดดี้  8 รายการ  
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มบิน บุคคลชาย Bowling landing 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
กองพลทหารราบที่ 7
Official
กีฬาทางอากาศ - ร่มบิน บุคคลชาย Bowling landing
ร่มบิน บุคคลหญิง Bowling landing 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
กองพลทหารราบที่ 7
Official
กีฬาทางอากาศ - ร่มบิน บุคคลหญิง Bowling landing
รวม กีฬาทางอากาศ  2 รายการ  
ขี่ม้า
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีม ศิลปะบังคับม้า ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
 รอบแรก
08:00
กองพันสัตว์ต่าง
Official
ขี่ม้า - ทีม ศิลปะบังคับม้า ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
รวม ขี่ม้า  1 รายการ  
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ครอสคันทรี ใช้เวลาการแข่งขัน 2.00-2.15 ชม. บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สวนสุขภาพ ห้วยตึงเฒ่า อ.แม่ริม
Official
จักรยาน - ครอสคันทรี ใช้เวลาการแข่งขัน 2.00-2.15 ชม. บุคคลชาย
ครอสคันทรี ใช้เวลาการแข่งขัน 1.45-2.00 ชม. บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สวนสุขภาพ ห้วยตึงเฒ่า อ.แม่ริม
Official
จักรยาน - ครอสคันทรี ใช้เวลาการแข่งขัน 1.45-2.00 ชม. บุคคลหญิง
รวม จักรยาน  2 รายการ  
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  เชียงราย
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 4
ชลบุรี  vs  สิงห์บุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 6
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 8
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 9
ยโสธร  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 10
เชียงใหม่  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 11
ภูเก็ต  vs  ศรีสะเกษ
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 12
เชียงราย  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 13
ชลบุรี  vs  สิงห์บุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย H  คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย H  คู่ที่ 15
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 17
นครราชสีมา  vs  สิงห์บุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 18
สุราษฎร์ธานี  vs  ศรีสะเกษ
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 19
ภูเก็ต  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย E  คู่ที่ 20
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
10:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย F  คู่ที่ 21
ยโสธร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย G  คู่ที่ 22
ภูเก็ต  vs  ราชบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย H  คู่ที่ 23
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 24
กำแพงเพชร  vs  ยโสธร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 25
ภูเก็ต  vs  ศรีสะเกษ
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 26
พระนครศรีอยุธยา  vs  เชียงราย
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 27
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 28
สิงห์บุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 29
อุบลราชธานี  vs  เชียงใหม่
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 30
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 31
นครราชสีมา  vs  ยโสธร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 32
สุพรรณบุรี  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 33
เชียงใหม่  vs  ภูเก็ต
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 34
พระนครศรีอยุธยา  vs  ศรีสะเกษ
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 35
เชียงราย  vs  ชลบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 36
สุราษฎร์ธานี  vs  สิงห์บุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย H  คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย H  คู่ที่ 38
ลำปาง  vs  นนทบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 39
ราชบุรี  vs  ลำปาง
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 40
สิงห์บุรี  vs  เชียงใหม่
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
12:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 41
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 42
พระนครศรีอยุธยา  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย E  คู่ที่ 43
นนทบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย F  คู่ที่ 44
พระนครศรีอยุธยา  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย G  คู่ที่ 45
ราชบุรี  vs  ลำปาง
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย H  คู่ที่ 46
ศรีสะเกษ  vs  เชียงใหม่
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 47
กรุงเทพมหานคร  vs  ยโสธร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 48
ภูเก็ต  vs  เชียงราย
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 49
พระนครศรีอยุธยา  vs  ศรีสะเกษ
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 50
ชลบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย C  คู่ที่ 51
สิงห์บุรี  vs  นครราชสีมา
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
14:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 52
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
14:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย D  คู่ที่ 53
นนทบุรี  vs  เชียงใหม่
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
14:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 54
นครราชสีมา  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
14:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย E  คู่ที่ 55
สุพรรณบุรี  vs  ยโสธร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
14:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 56
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
14:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย F  คู่ที่ 57
พระนครศรีอยุธยา  vs  ภูเก็ต
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
14:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 58
เชียงราย  vs  สิงห์บุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
14:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย G  คู่ที่ 59
สุราษฎร์ธานี  vs  ชลบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
14:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย H  คู่ที่ 60
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
14:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลชาย   สาย H  คู่ที่ 61
ลำปาง  vs  อุบลราชธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
15:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลชาย
บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 62
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
15:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 63
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
15:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 64
สุราษฎร์ธานี  vs  อุบลราชธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
15:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 65
ภูเก็ต  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
15:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย E  คู่ที่ 66
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
15:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย F  คู่ที่ 67
ยโสธร  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
15:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย G  คู่ที่ 68
ภูเก็ต  vs  ลำปาง
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
15:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง   สาย H  คู่ที่ 69
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
15:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - บุคคลหญิง
รวม ซอฟท์เทนนิส  69 รายการ  
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 18
ลพบุรี  vs  ชลบุรี
 Page
09:00
สนามหน้าคณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง แบบ Fast Pitch   สาย Y  คู่ที่ 19
ลพบุรี  vs  พิษณุโลก
 Page
09:00
สนามหน้าตึกอธิการบดี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง แบบ Fast Pitch
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 20
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 Page
11:30
สนามหน้าคณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง แบบ Fast Pitch   สาย X  คู่ที่ 21
กำแพงเพชร  vs  ชัยภูมิ
 Page
11:30
สนามหน้าตึกอธิการบดี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง แบบ Fast Pitch
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 22
เชียงใหม่  vs  สงขลา
 Page
14:00
สนามหน้าคณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง แบบ Fast Pitch   สาย Y  คู่ที่ 23
ชลบุรี  vs  ชัยนาท
 Page
14:00
สนามหน้าตึกอธิการบดี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง แบบ Fast Pitch
รวม ซอฟท์บอล  6 รายการ  
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงคู่   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 14
ชลบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 15
พิษณุโลก  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยภูมิ
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 18
พิษณุโลก  vs  ชัยภูมิ
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
รวม เซปักตะกร้อ  6 รายการ  
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   คู่ที่ 29
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   คู่ที่ 30
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาไทย)   คู่ที่ 31
 รอบรองชนะเลิศ
10:10
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
ทีมชาย (กติกาไทย)   คู่ที่ 32
 รอบรองชนะเลิศ
10:50
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   คู่ที่ 33
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาไทย)   คู่ที่ 34
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  6 รายการ  
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมชาย 
พัทลุง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมชาย
ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมชาย 
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมชาย
ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมหญิง 
สุรินทร์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมหญิง
ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมชาย 
พิจิตร  vs  นครปฐม
 รอบสอง
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมชาย
ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมชาย 
มุกดาหาร  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมชาย
ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมชาย 
เชียงใหม่  vs  พัทลุง
 รอบสอง
10:25
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมชาย
ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:55
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมชาย
ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมหญิง 
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมหญิง
ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมหญิง 
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:40
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมหญิง
ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมหญิง 
ตรัง  vs  นครปฐม
 รอบสอง
12:10
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมหญิง
ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมหญิง 
พิษณุโลก  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
12:35
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมหญิง
ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมชาย 
พัทลุง  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมชาย
ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมชาย 
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมชาย
ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมหญิง 
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมหญิง
ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมหญิง 
ตรัง  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมหญิง
ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมชาย 
นครปฐม  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:45
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมชาย
ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16:10
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีม 4 คน ทีมหญิง
รวม เทควันโด  17 รายการ  
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
สุราษฎร์ธานี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
เพชรบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
สมุทรสงคราม  vs  ระยอง
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
ร้อยเอ็ด  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 6
น่าน  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
ระยอง  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
ชลบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 9
ปทุมธานี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 10
ระยอง  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 11
ปทุมธานี  vs  พังงา
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 12
นครปฐม  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 13
สมุทรปราการ  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 14
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 15
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
11:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 16
สมุทรสาคร  vs  สระบุรี
 รอบแรก
11:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 17
พระนครศรีอยุธยา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
11:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 18
พังงา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
11:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 19
ชลบุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
11:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 20
นนทบุรี  vs  สระบุรี
 รอบแรก
11:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 21
ภูเก็ต  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
11:30
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
รวม เทนนิส  21 รายการ  
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 4
พิจิตร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 5
ภูเก็ต  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:25
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 6
สมุทรปราการ  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:25
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 7
นครปฐม  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:25
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 8
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09:25
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 9
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:50
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:50
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 11
สมุทรปราการ  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:50
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 12
นนทบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:50
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 13
ระนอง  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:15
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 14
สุพรรณบุรี  vs  ระนอง
 รอบแรก
10:15
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 15
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:15
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 16
สุโขทัย  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:15
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 17
สมุทรปราการ  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:40
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:40
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 19
พิจิตร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:40
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 20
สมุทรปราการ  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:40
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 21
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
11:05
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 22
พิจิตร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
11:05
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 23
ระนอง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
11:05
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 24
สมุทรปราการ  vs  พิจิตร
 รอบแรก
11:05
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 25
สุพรรณบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
11:30
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 26
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
11:30
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 27
สุโขทัย  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11:30
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
11:30
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 29
พิจิตร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11:55
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 30
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบแรก
11:55
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 31
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
11:55
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 32
นครราชสีมา  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
11:55
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 33
ภูเก็ต  vs  ชุมพร
 รอบแรก
13:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 34
ภูเก็ต  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 35
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 36
พิจิตร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 37
พิจิตร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:25
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 38
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:25
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 40
ชุมพร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13:25
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 39
นครราชสีมา  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
13:25
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 41
กรุงเทพมหานคร  vs  ระนอง
 รอบแรก
13:50
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 42
ระนอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:50
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 43
นนทบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:50
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 44
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13:50
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 45
สมุทรปราการ  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
14:15
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 46
กาญจนบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:15
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 47
ราชบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:15
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 48
นนทบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:15
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 52
ระนอง  vs  นครปฐม
 รอบแรก
14:40
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 49
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
1440
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 50
เชียงใหม่  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
1440
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 51
ราชบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
1440
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 53
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
15:05
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 54
พิจิตร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
15:05
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 55
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
15:05
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 56
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:05
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 57
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
15:30
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 58
ภูเก็ต  vs  พิจิตร
 รอบแรก
15:30
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 59
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
15:30
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 60
ภูเก็ต  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
15:30
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 61
ภูเก็ต  vs  นครปฐม
 รอบแรก
15:55
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 62
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
15:55
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 63
พิจิตร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
15:55
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 64
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:55
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 65
เชียงใหม่  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
16:20
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 66
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
16:20
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 67
ชุมพร  vs  ระนอง
 รอบแรก
16:20
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 69
ระนอง  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
16:45
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 70
นนทบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
16:45
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 71
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
16:45
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 72
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16:45
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 68
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
1620
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 73
กาญจนบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
17:10
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 74
ราชบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
17:10
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 75
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
17:10
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 76
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
17:10
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 77
เชียงใหม่  vs  ระนอง
 รอบแรก
17:35
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 78
ราชบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
17:35
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 79
ระนอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
17:35
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 80
นครราชสีมา  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
17:35
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 81
ภูเก็ต  vs  พิจิตร
 รอบแรก
18:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
รวม เทเบิลเทนนิส  81 รายการ  
เนตบอล( สาธิต )
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 13
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
Official
เนตบอล( สาธิต ) - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 14
 รอบสอง
10:30
โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
Official
เนตบอล( สาธิต ) - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 15
 รอบสอง
13:00
โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
Official
เนตบอล( สาธิต ) - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 16
 รอบสอง
14:30
โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
Official
เนตบอล( สาธิต ) - ทีมหญิง
รวม เนตบอล( สาธิต )  4 รายการ  
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมผสม   สาย A
 รอบที่ 1
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย A
 รอบที่ 1
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย A
 รอบที่ 1
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบที่ 1
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบที่ 1
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบที่ 1
09:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย A
 รอบที่ 2
11:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย A
 รอบที่ 2
11:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย A
 รอบที่ 2
11:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบที่ 2
11:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบที่ 2
11:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบที่ 2
11:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย A
 รอบที่ 3
13:45
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย A
 รอบที่ 3
13:45
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย A
 รอบที่ 3
13:45
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบที่ 3
13:45
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบที่ 3
13:45
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบที่ 3
13:45
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย A
 รอบที่ 4
15:45
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย A
 รอบที่ 4
15:45
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย A
 รอบที่ 4
15:45
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบที่ 4
15:45
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบที่ 4
15:45
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B
 รอบที่ 4
15:45
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
รวม บริดจ์  24 รายการ  
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 33
นนทบุรี  vs  ตาก
 รอบแรก
08:30
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 34
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 35
พิจิตร  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
11:30
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 36
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 37
ขอนแก่น  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
14:30
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 38
ปทุมธานี  vs  นครนายก
 รอบแรก
16:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 39
กระบี่  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
17:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 40
ขอนแก่น  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
19:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  8 รายการ  
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 18
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
รวม แบดมินตัน  2 รายการ  
โบว์ลิ่ง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่ 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Bully Bowl อุทยานการค้ากาดสวนแก้ว
Official
โบว์ลิ่ง - ชายคู่
ทีมหญิง 3 คน 
 รอบสะสมคะแนน
18:00
Bully Bowl อุทยานการค้ากาดสวนแก้ว
Official
โบว์ลิ่ง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน 
 รอบสะสมคะแนน
21:30
Bully Bowl อุทยานการค้ากาดสวนแก้ว
Official
โบว์ลิ่ง - ทีมชาย 3 คน
รวม โบว์ลิ่ง  3 รายการ  
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 71
พระนครศรีอยุธยา  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 72
ยะลา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 73
ลำพูน  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 74
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 75
ตราด  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 76
บุรีรัมย์  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 77
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 78
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 79
สุราษฎร์ธานี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 80
ปทุมธานี  vs  ตรัง
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 81
พระนครศรีอยุธยา  vs  ตราด
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 82
ยะลา  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 83
มหาสารคาม  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 84
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 85
พัทลุง  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 86
บุรีรัมย์  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 87
เชียงใหม่  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 88
ราชบุรี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 89
สุราษฎร์ธานี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 90
ศรีสะเกษ  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 91
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 92
ลำพูน  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 93
มหาสารคาม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 94
มุกดาหาร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 95
เชียงใหม่  vs  ตราด
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 96
บุรีรัมย์  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่ 
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 98
ราชบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 99
พิจิตร  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 100
แม่ฮ่องสอน  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 101
ยะลา  vs  ตราด
 รอบแรก
11:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 102
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 103
มหาสารคาม  vs  พัทลุง
 รอบแรก
11:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 104
เชียงใหม่  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
11:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 105
มุกดาหาร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
11:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 106
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
11:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 107
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
11:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 108
ราชบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
11:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 109
แม่ฮ่องสอน  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
11:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 110
พิจิตร  vs  ตรัง
 รอบแรก
11:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 111
พัทลุง  vs  ตราด
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 112
กรุงเทพมหานคร  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 113
ราชบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 114
พิจิตร  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 115
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 116
บุรีรัมย์  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
รวม เปตอง  46 รายการ  
ฟันดาบ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 4
ปัตตานี  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 8
ปัตตานี 3  vs  นครศรีธรรมราช 3
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 11
ตรัง 4  vs  สิงห์บุรี 2
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 12
ชุมพร 3  vs  เชียงใหม่ 2
 รอบแรก
09:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 9
ปัตตานี 4  vs  ชุมพร 2
 รอบแรก
09:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 2
ชุมพร  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 5
ลพบุรี 2  vs  ปัตตานี 2
 รอบแรก
09:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 6
เชียงใหม่  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบแรก
09:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช 2
 รอบแรก
09:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 10
นครปฐม 3  vs  นครศรีธรรมราช 4
 รอบแรก
09:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 13
ชลบุรี 4  vs  ชุมพร 4
 รอบแรก
09:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 7
พัทลุง  vs  ลพบุรี 2
 รอบแรก
10:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
10:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 5
ชลบุรี  vs  ลพบุรี 3
 รอบสอง
10:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 13
ชุมพร 4  vs  ปัตตานี 3
 รอบสอง
10:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 10
ชลบุรี 3  vs  ตรัง 3
 รอบสอง
10:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 11
ชุมพร 3  vs  อุบลราชธานี 2
 รอบสอง
10:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 14
ขอนแก่น 2  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบสอง
10:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร 3  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
10:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 2
ลพบุรี  vs  ตรัง
 รอบสอง
10:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 3
ลพบุรี 2  vs  แพร่
 รอบสอง
11:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 7
ตรัง 2  vs  ชุมพร
 รอบสอง
11:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 15
ขอนแก่น 3  vs  ตรัง 4
 รอบสอง
11:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 12
อุบลราชธานี 3  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
11:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 16
ปัตตานี 4  vs  ลพบุรี 4
 รอบสอง
11:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 8
ปัตตานี 2  vs  ชุมพร 2
 รอบสอง
11:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 9
ชลบุรี 2  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
11:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 4
ปัตตานี  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบสอง
11:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
11:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 5
ชลบุรี 2  vs  สิงห์บุรี
 รอบสอง
11:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 9
ตรัง 3  vs  ปัตตานี 3
 รอบสอง
11:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 13
นครปฐม 4  vs  สิงห์บุรี 2
 รอบสอง
11:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 14
ชุมพร 3  vs  สมุทรปราการ 3
 รอบสอง
12:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 10
ขอนแก่น 2  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
12:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 6
ลพบุรี 2  vs  ชลบุรี 3
 รอบสอง
12:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 2
สมุทรปราการ  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
12:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 3
นครปฐม 2  vs  ตรัง
 รอบสอง
12:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 7
ขอนแก่น  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
12:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ชุมพร 2
 รอบสอง
12:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 15
สิงห์บุรี 3  vs  สมุทรปราการ 4
 รอบสอง
12:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 16
ชลบุรี 4  vs  กรุงเทพมหานคร 3
 รอบสอง
12:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 12
นครปฐม 3  vs  ลพบุรี 3
 รอบสอง
12:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 8
พัทลุง  vs  ตรัง 2
 รอบสอง
12:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 4
นนทบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
12:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบสาม
13.40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 1
ชลบุรี 2  vs  ชลบุรี 3
 รอบสาม
13:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 3
ชุมพร 4  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบสาม
13:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบสาม
13:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร 3
 รอบสาม
13:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 8
ชุมพร  vs  ชุมพร 2
 รอบสาม
13:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 6
ลพบุรี 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบสาม
13:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 4
ขอนแก่น 3  vs  ลพบุรี 4
 รอบสาม
13:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 2
ชุมพร 3  vs  มหาสารคาม
 รอบสาม
13:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 3
ชลบุรี  vs  ชลบุรี 3
 รอบสาม
13:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 5
ตรัง 3  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
13:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 7
นครปฐม 4  vs  สมุทรปราการ 3
 รอบสาม
13:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 8
สิงห์บุรี 3  vs  กรุงเทพมหานคร 3
 รอบสาม
14:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 2
นครปฐม 2  vs  ลพบุรี
 รอบสาม
14:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ลพบุรี 3
 รอบสาม
14:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  ตรัง 2
 รอบสาม
14:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 1
ชลบุรี 2  vs  ชุมพร 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 2
ชุมพร 4  vs  ลพบุรี 4
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 4
ชลบุรี  vs  ชุมพร 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  ตรัง 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 3
ตรัง 3  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 4
สมุทรปราการ 3  vs  กรุงเทพมหานคร 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 1
ลพบุรี  vs  ตรัง 2
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 2
ตรัง 3  vs  กรุงเทพมหานคร 3
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 1
ชลบุรี 2  vs  ลพบุรี 4
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร 2
 รอบรองชนะเลิศ
15:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 1
ลพบุรี  vs  ตรัง 3
รอบชิงชนะเลิศ
15:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 1
ชลบุรี 2  vs  ชุมพร 2
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
รวม ฟันดาบ  76 รายการ  
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 13
เชียงใหม่  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
10:00
โรงยิมส์ 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 14
อุทัยธานี  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
11:30
โรงยิมส์ 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 13
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 14
ชลบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
15:00
โรงยิมส์ 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 15
บุรีรัมย์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 16
เชียงใหม่  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
15:00
สนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตบอล  2 รายการ  
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 66
แม่ฮ่องสอน  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 67
ชัยนาท  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 68
สระแก้ว  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย