ผลการแข่งขันประจำวันที่ 3 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 4 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 5 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 6 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 7 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 8 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 9 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 10 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 11 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 18 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 ธันวาคม 2555
 

รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 ธันวาคม 2555

>> แจ้งรายการยกเลิกการแข่งขัน เนื่องจากจำนวนนักกีฬาไม่เป็นไปตามระเบียบการแข่งขันกีฬาแห่งชาติครั้งที่ 41<<


กีฬากรีฑา :
รายการ กระโดดค้ำ - หญิง
กีฬามวยปล้ำ :
รายการ ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 96 - 120 กก.
กีฬาจักรยาน :
รายการ ประเภทลู่ พอยท์เรส - หญิง (20 กม.)
กีฬาจักรยาน :
รายการ ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.)



 

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
วิ่ง 800 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:00
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - หญิง
วิ่ง 800 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:00
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - หญิง
วิ่ง 800 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:20
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - ชาย
วิ่ง 800 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:20
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - ชาย
กระโดดไกล - หญิง 
 สัตตกรีฑา 5
09:20
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - กระโดดไกล - หญิง
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:40
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:40
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
09:40
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง
วิ่ง 200 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:00
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - ชาย
วิ่ง 200 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:00
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - ชาย
วิ่ง 200 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
10:00
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - ชาย
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:20
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:20
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10:40
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10:40
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย
ขว้างค้อน - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:40
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - ขว้างค้อน - หญิง
พุ่งแหลน - หญิง 
 สัตตกรีฑา 6
13:30
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน - หญิง
กระโดดสูง - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
13:50
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - กระโดดสูง - ชาย
เขย่งก้าวกระโดด - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - เขย่งก้าวกระโดด - หญิง
พุ่งแหลน - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน - ชาย
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
14:45
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย
วิ่ง 200 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง
วิ่ง 200 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:15
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - ชาย
วิ่งวิบาก 3,000 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่งวิบาก 3,000 เมตร - หญิง
วิ่งวิบาก 3,000 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:50
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่งวิบาก 3,000 เมตร - ชาย
วิ่ง 800 เมตร - หญิง   Heat 1
 สัตตกรีฑา 7
16:10
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - หญิง
วิ่ง 800 เมตร - หญิง   Heat 2
 สัตตกรีฑา 7
16:10
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - หญิง
วิ่ง 800 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - หญิง
สัตตกรีฑา - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - สัตตกรีฑา - หญิง
วิ่ง 800 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16:50
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - ชาย
รวม กรีฑา  31 รายการ  
กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
 วันที่ 2
07:00
สนามเชียงใหม่อินทนนท์กอล์ฟแอนด์เนเชอรัลรีสอร์ท
Official
กอล์ฟ - ทีมชาย
บุคคลชาย 
 วันที่ 2
07:00
สนามเชียงใหม่อินทนนท์กอล์ฟแอนด์เนเชอรัลรีสอร์ท
Official
กอล์ฟ - บุคคลชาย
ทีมหญิง 
 วันที่ 1
07:00
สนามเชียงใหม่อินทนนท์กอล์ฟแอนด์เนเชอรัลรีสอร์ท
Official
กอล์ฟ - ทีมหญิง
บุคคลหญิง 
 วันที่ 1
07:00
สนามเชียงใหม่อินทนนท์กอล์ฟแอนด์เนเชอรัลรีสอร์ท
Official
กอล์ฟ - บุคคลหญิง
รวม กอล์ฟ  4 รายการ  
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
18:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
กาญจนบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
19:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 6
กาญจนบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
19:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 7
กระบี่  vs  แพร่
 รอบแรก
20:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
20:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 8
กระบี่  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
21:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 8
อุบลราชธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
21:00
ข่วงประตูท่าแพ
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
รวม กาบัดดี้  8 รายการ  
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มบิน บุคคลชาย Paraball 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
กองพลทหารราบที่ 7
Official
กีฬาทางอากาศ - ร่มบิน บุคคลชาย Paraball
ร่มบิน บุคคลหญิง Paraball 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
กองพลทหารราบที่ 7
Official
กีฬาทางอากาศ - ร่มบิน บุคคลหญิง Paraball
รวม กีฬาทางอากาศ  2 รายการ  
ขี่ม้า
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีม ศิลปะบังคับม้า ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
กองพันสัตว์ต่าง
Official
ขี่ม้า - ทีม ศิลปะบังคับม้า ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
รวม ขี่ม้า  1 รายการ  
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
จุดชมวิวสุเทพปุย
Official
จักรยาน - ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลชาย
ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
จุดชมวิวสุเทพปุย
Official
จักรยาน - ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลหญิง
รวม จักรยาน  2 รายการ  
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
รวม ซอฟท์เทนนิส  2 รายการ  
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 Page
09:00
สนามหน้าคณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง แบบ Fast Pitch   สาย Y  คู่ที่ 13
กำแพงเพชร  vs  ชัยนาท
 Page
09:00
สนามหน้าตึกอธิการบดี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง แบบ Fast Pitch
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 14
พิษณุโลก  vs  ลพบุรี
 Page
11:30
สนามหน้าคณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง แบบ Fast Pitch   สาย X  คู่ที่ 15
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 Page
11:30
สนามหน้าตึกอธิการบดี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง แบบ Fast Pitch
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 16
ชัยภูมิ  vs  ระยอง
 Page
14:00
สนามหน้าคณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง แบบ Fast Pitch   สาย Y  คู่ที่ 17
เชียงใหม่  vs  ชัยภูมิ
 Page
14:00
สนามหน้าตึกอธิการบดี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง แบบ Fast Pitch
รวม ซอฟท์บอล  6 รายการ  
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงคู่   คู่ที่ 1
ชัยภูมิ  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
10:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 4
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 5
พัทลุง  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
11:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 6
นครราชสีมา  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
11:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 7
ชัยภูมิ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
12:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 8
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 9
อุบลราชธานี  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
13:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 10
ร้อยเอ็ด  vs  กำแพงเพชร
 รอบสอง
13:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 11
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
14:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 12
นครปฐม  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
14:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
รวม เซปักตะกร้อ  12 รายการ  
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   คู่ที่ 25
 รอบแรก
09:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   คู่ที่ 26
 รอบแรก
09:30
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาไทย)   คู่ที่ 27
 รอบแรก
10:10
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
ทีมชาย (กติกาไทย)   คู่ที่ 28
 รอบแรก
10:50
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง 
พิจิตร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09.00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง 
ร้อยเอ็ด  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09.00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง 
พัทลุง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09.00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง 
ปทุมธานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09.00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง 
นครสวรรค์  vs  พิจิตร
 รอบสอง
09.00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย 
สุราษฎร์ธานี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:20
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย 
เพชรบูรณ์  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:20
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย 
นราธิวาส  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย 
ปทุมธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง 
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:35
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง 
ปทุมธานี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:35
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง 
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:35
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง 
สุรินทร์  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:35
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
นนทบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
สุราษฎร์ธานี  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง 
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:15
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง 
สุรินทร์  vs  ลำปาง
 รอบแรก
10:15
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย 
ร้อยเอ็ด  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
10:20
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
10:20
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง 
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
10:20
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง 
นครปฐม  vs  พัทลุง
 รอบสอง
10:25
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง 
ชลบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
10:25
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย 
สุรินทร์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
10:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย 
นนทบุรี  vs  สระแก้ว
 รอบสอง
10:45
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย 
น่าน  vs  นราธิวาส
 รอบสอง
10:45
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย 
ปทุมธานี  vs  สิงห์บุรี
 รอบสอง
10:55
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง 
นครสวรรค์  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
10:55
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง 
นครปฐม  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
11.05
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง 
ลำปาง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11.05
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง 
สุรินทร์  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
11.15
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:25
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
ชลบุรี  vs  ตรัง
 รอบสอง
11:25
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
ลำปาง  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
11:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
สุราษฎร์ธานี  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
11:40
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง 
พิจิตร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง 
พัทลุง  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง 
กาญจนบุรี  vs  นครปฐม
 รอบสอง
13:15
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง 
อุตรดิตถ์  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
13:15
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
13:25
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง 
ลำปาง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
13:25
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย 
ปทุมธานี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
13:35
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย 
สมุทรสาคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
13:35
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย 
อ่างทอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
13:45
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบสอง
13:50
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย 
สุราษฎร์ธานี  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:50
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย 
น่าน  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
14:05
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง 
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
14:10
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง 
สุพรรณบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
14:15
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
14:25
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
นนทบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
14:25
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง 
นครปฐม  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง 
พิจิตร  vs  พัทลุง
รอบชิงชนะเลิศ
14:50
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
15:05
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย 
ปทุมธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
15:05
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย 
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
15:20
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย 
นนทบุรี  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:35
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่น 87 กก. ขั้นไป มากกว่า 87 กก. บุคคลชาย
รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง 
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:40
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่น 73 กก. ขึ้นไป มากกว่า 73 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:50
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง 
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15:50
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 67 กก. มากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย 
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รวม เทควันโด  61 รายการ  
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 1
สกลนคร  vs  สงขลา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
รวม เทนนิส  2 รายการ  
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 41
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 42
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
13:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 4
สมุทรปราการ  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:25
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:25
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 6
เชียงใหม่  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
13:25
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 7
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:50
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 8
พิจิตร  vs  ระนอง
 รอบแรก
13:50
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:50
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 10
นครราชสีมา  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:15
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:15
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 12
นครราชสีมา  vs  ระนอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:15
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 14
สมุทรปราการ  vs  ระนอง
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
รวม เทเบิลเทนนิส  16 รายการ  
เนตบอล( สาธิต )
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
Official
เนตบอล( สาธิต ) - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
 รอบแรก
10:30
โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
Official
เนตบอล( สาธิต ) - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 11
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
Official
เนตบอล( สาธิต ) - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 12
 รอบแรก
14:30
โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
Official
เนตบอล( สาธิต ) - ทีมหญิง
รวม เนตบอล( สาธิต )  4 รายการ  
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 1
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 2
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 3
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 4
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 5
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 6
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 7
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 8
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 9
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 10
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 1
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 2
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 3
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 4
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 5
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 6
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 7
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 8
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 9
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 10
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 11
 รอบคัดเลือก
10:00
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 5 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
รวม บริดจ์  22 รายการ  
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 25
อ่างทอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 26
นครราชสีมา  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
10:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 27
ตาก  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
11:30
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  ตาก
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 29
ปทุมธานี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
14:30
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 30
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
16:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 31
สุราษฎร์ธานี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
17:30
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 32
นครนายก  vs  สงขลา
 รอบแรก
19:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  8 รายการ  
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 13
นนทบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 15
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 16
นนทบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
รวม แบดมินตัน  4 รายการ  
โบว์ลิ่ง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
Bully Bowl อุทยานการค้ากาดสวนแก้ว
Official
โบว์ลิ่ง - ชายเดี่ยว
หญิงคู่ 
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
Bully Bowl อุทยานการค้ากาดสวนแก้ว
Official
โบว์ลิ่ง - หญิงคู่
รวม โบว์ลิ่ง  2 รายการ  
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  ยะลา
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 2
ลำพูน  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 4
มุกดาหาร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 5
เพชรบูรณ์  vs  ตราด
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 6
บุรีรัมย์  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 8
สุราษฎร์ธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 9
พิจิตร  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 10
อ่างทอง  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 11
พระนครศรีอยุธยา  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 12
ยะลา  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 14
พัทลุง  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 15
เชียงใหม่  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 16
บุรีรัมย์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 17
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 18
สุราษฎร์ธานี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 19
ศรีสะเกษ  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 20
แม่ฮ่องสอน  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 21
พระนครศรีอยุธยา  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 22
ยะลา  vs  ลำพูน
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 23
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 24
พัทลุง  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 25
มุกดาหาร  vs  ตราด
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 26
บุรีรัมย์  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 27
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 28
สุราษฎร์ธานี  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 29
ศรีสะเกษ  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 30
พิจิตร  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 31
พระนครศรีอยุธยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 32
ยะลา  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 33
ลำพูน  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 34
มหาสารคาม  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 35
พัทลุง  vs  ตราด
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 36
บุรีรัมย์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 37
เชียงใหม่  vs  พิจิตร
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 39
ราชบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 40
ศรีสะเกษ  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 41
พระนครศรีอยุธยา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 42
ยะลา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 43
ลำพูน  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 44
มหาสารคาม  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 45
กรุงเทพมหานคร  vs  ตราด
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 46
บุรีรัมย์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 47
เชียงใหม่  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 48
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 49
ราชบุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 50
สุราษฎร์ธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 51
พระนครศรีอยุธยา  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 52
ยะลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 53
ลำพูน  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 54
มหาสารคาม  vs  ตราด
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 55
เพชรบูรณ์  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 56
บุรีรัมย์  vs  พิจิตร
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 57
เชียงใหม่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 58
กรุงเทพมหานคร  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 59
ราชบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 60
อ่างทอง  vs  ตรัง
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 61
พระนครศรีอยุธยา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 62
ยะลา  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 63
ลำพูน  vs  ตราด
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 64
มหาสารคาม  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 65
พัทลุง  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 66
บุรีรัมย์  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 67
เชียงใหม่  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 68
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 69
ราชบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 70
ศรีสะเกษ  vs  ตรัง
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงคู่
รวม เปตอง  70 รายการ  
ฟันดาบ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
ลพบุรี 3  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น 3
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
ชลบุรี 3  vs  อุบลราชธานี 3
 รอบสอง
09:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
ชุมพร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
ตรัง  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
09:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
ชุมพร 3  vs  กรุงเทพมหานคร 3
 รอบสอง
09:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
นครปฐม 3  vs  นครปฐม 4
 รอบสอง
09:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
นนทบุรี  vs  เชียงใหม่ 2
 รอบสอง
09:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
นครปฐม 2  vs  ขอนแก่น 2
 รอบสอง
09:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
เชียงใหม่ 4  vs  ชุมพร 2
 รอบสอง
09:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
ลำปาง  vs  นนทบุรี 2
 รอบสอง
09:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
ชลบุรี  vs  ชลบุรี 2
 รอบสอง
09:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
นครปฐม  vs  ลพบุรี 2
 รอบสอง
10:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
ชุมพร 4  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบสอง
10:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
อุบลราชธานี 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบสอง
10:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
เชียงใหม่ 3  vs  ลพบุรี 3
 รอบสอง
10:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร 3  vs  ศรีสะเกษ 2
 รอบแรก
10:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 8
มหาสารคาม 2  vs  ชุมพร 2
 รอบแรก
10:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร 4  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
ลพบุรี  vs  ชุมพร
 รอบสอง
10:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร 2  vs  แพร่
 รอบแรก
10:30
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 13
ศรีสะเกษ 3  vs  ลพบุรี 4
 รอบแรก
10:30
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 9
สิงห์บุรี  vs  ขอนแก่น 3
 รอบแรก
10:30
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 5
ชุมพร  vs  ขอนแก่น 2
 รอบแรก
10:30
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 6
ลพบุรี  vs  ลพบุรี 2
 รอบแรก
10:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 10
ชลบุรี 2  vs  มหาสารคาม 3
 รอบแรก
10:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 14
เชียงใหม่  vs  ชุมพร 3
 รอบแรก
10:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 3
แพร่ 2  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
10:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 11
ลพบุรี 3  vs  ชลบุรี 3
 รอบแรก
10:50
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 7
ชุมพร 2  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:50
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
ลพบุรี 3  vs  นนทบุรี
 รอบสาม
11:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม 4
 รอบสาม
11:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
ชลบุรี 3  vs  กรุงเทพมหานคร 3
 รอบสาม
11:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
ลพบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสาม
11:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
ชลบุรี  vs  ลพบุรี 2
 รอบสาม
11:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
นนทบุรี 2  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบสาม
11:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
เชียงใหม่ 4  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบสาม
11:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย) 
นครปฐม 2  vs  ลพบุรี 4
 รอบสาม
11:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
11:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร 4  vs  ลพบุรี 4
 รอบสอง
11:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร 3  vs  ขอนแก่น 2
 รอบสอง
11:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 5
มหาสารคาม 2  vs  ขอนแก่น 3
 รอบสอง
11:40
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 6
ชลบุรี 2  vs  ชลบุรี 3
 รอบสอง
11:50
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 4
ลพบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11:50
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 8
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี 4
 รอบสอง
11:50
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร 2  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
11:50
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 1
ลพบุรี  vs  ลพบุรี 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13.00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่ 4
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  มหาสารคาม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร 3  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:10
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 3
มหาสารคาม 2  vs  ชลบุรี 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร 3  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 2
ลพบุรี 3  vs  ลพบุรี 4
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:20
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร 4  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:55
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 2
ชลบุรี 2  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบรองชนะเลิศ
14:10
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 1
ลพบุรี  vs  ลพบุรี 3
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบรองชนะเลิศ
14:50
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี 2
รอบชิงชนะเลิศ
15:10
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Sabre (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลชาย)   คู่ที่ 1
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร 4
รอบชิงชนะเลิศ
15:25
หอประชุม โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
Official
ฟันดาบ - ดาบ Foil (บุคคลชาย)
รวม ฟันดาบ  61 รายการ  
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 11
นนทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:00
โรงยิมส์ 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11:30
โรงยิมส์ 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 11
ราชบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 12
นครปฐม  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
15:00
โรงยิมส์ 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 13
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอล 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 14
อ่างทอง  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
15:00
สนามฟุตบอล 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 12
ชุมพร  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
15:20
สนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 42
ตรัง  vs  กระบี่
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 43
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 44
สกลนคร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 45
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 46
ชลบุรี  vs  พังงา
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 47
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 48
เพชรบูรณ์  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 49
กระบี่  vs  ลำพูน
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 50
นครศรีธรรมราช  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 51
สตูล  vs  เลย
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 52
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 53
เชียงใหม่  vs  ชัยนาท
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 54
สมุทรสาคร  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 55
พังงา  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 56
สระแก้ว  vs  แพร่
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 57
จันทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 58
สตูล  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 59
พระนครศรีอยุธยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 60
กำแพงเพชร  vs  พัทลุง
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 61
ราชบุรี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 62
แพร่  vs  ปราจีนบุรี
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 63
อุตรดิตถ์  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 64
สระแก้ว  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 65
สุราษฎร์ธานี  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 30
บุรีรัมย์  vs  พะเยา
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 31
ขอนแก่น  vs  หนองบัวลำภู
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 32
ฉะเชิงเทรา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 33
ชลบุรี  vs  แพร่
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 34
เชียงใหม่  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น -  ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 35
นครนายก  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น -  ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 36
นครปฐม  vs  หนองบัวลำภู
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น -  ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 37
นครพนม  vs  สระแก้ว
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น -  ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง   คู่ที่ 38
ระยอง  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง   คู่ที่ 39
สระแก้ว  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง   คู่ที่ 40
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง   คู่ที่ 41
แพร่  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง   คู่ที่ 42
เชียงใหม่  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง
รวม มวยไทยสมัครเล่น  37 รายการ  
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 130
ศรีสะเกษ  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 131
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 132
นครสวรรค์  vs  สระแก้ว
 รอบแรก
09:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 133
แพร่  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 134
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 135
กระบี่  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
09:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 136
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 137
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 138
สุพรรณบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 139
สมุทรสาคร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 140
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 - 72 กก.   คู่ที่ 141
สมุทรสาคร  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 - 72 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 - 72 กก.   คู่ที่ 142
สงขลา  vs  แพร่
 รอบแรก
09:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 - 72 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 143
มหาสารคาม  vs  สมุทรปราการ
 รอบที่ 2
10:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 144
ชลบุรี  vs  ชุมพร
 รอบที่ 2
10:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 145
แพร่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบที่ 2
10:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 146
สุพรรณบุรี  vs  สระแก้ว
 รอบที่ 2
10:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 147
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบที่ 2
10:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 148
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบที่ 2
10:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 149
สงขลา  vs  แพร่
 รอบที่ 2
10:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 150
พิษณุโลก  vs  มหาสารคาม
 รอบที่ 2
10:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 151
สมุทรปราการ  vs  อุบลราชธานี
 รอบที่ 2
10:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 152
สุพรรณบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบที่ 2
10:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 153
นครศรีธรรมราช  vs  ปทุมธานี
 รอบที่ 2
10:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 154
กระบี่  vs  พิษณุโลก
 รอบที่ 2
10:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 155
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบที่ 2
10:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 156
แพร่  vs  สมุทรปราการ
 รอบที่ 2
10:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 157
นนทบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบที่ 2
10:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 158
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบที่ 2
10:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 159
ปทุมธานี  vs  แพร่
 รอบที่ 2
10:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 160
เชียงใหม่  vs  ตรัง
 รอบที่ 2
10:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 161
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบที่ 2
10:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 162
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบที่ 2
10:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 - 72 กก.   คู่ที่ 163
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบที่ 2
10:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 - 72 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 - 72 กก.   คู่ที่ 164
สมุทรปราการ  vs  เชียงใหม่
 รอบที่ 2
10:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 - 72 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 - 72 กก.   คู่ที่ 165
ขอนแก่น  vs  ตรัง
 รอบที่ 2
10:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 - 72 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 - 72 กก.   คู่ที่ 166
สมุทรสาคร  vs  แพร่
 รอบที่ 2
10:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 - 72 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 167
มหาสารคาม  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 168
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 169
นนทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 170
แพร่  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 171
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 172
นครศรีธรรมราช  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 173
ศรีสะเกษ  vs  แพร่
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 174
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 175
แพร่  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 176
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 - 72 กก.   คู่ที่ 177
อุบลราชธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์