ผลการแข่งขันประจำวันที่ 3 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 4 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 5 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 6 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 7 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 8 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 9 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 10 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 11 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 18 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 ธันวาคม 2555
 

รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 10 ธันวาคม 2555

>> แจ้งรายการยกเลิกการแข่งขัน เนื่องจากจำนวนนักกีฬาไม่เป็นไปตามระเบียบการแข่งขันกีฬาแห่งชาติครั้งที่ 41<<


กีฬากรีฑา :
รายการ กระโดดค้ำ - หญิง
กีฬามวยปล้ำ :
รายการ ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 96 - 120 กก.
กีฬาจักรยาน :
รายการ ประเภทลู่ พอยท์เรส - หญิง (20 กม.)
กีฬาจักรยาน :
รายการ ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.)



 

กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F5D 
 ครั้งที่2
07:00
กองพลทหารราบที่ 7
Official
กีฬาทางอากาศ - เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F5D
Accuracy ชาย ลงเป้าหมายแม่นยำ 
 รอบคัดเลือก
07:00
โครงการหลวงหนองหอย ดอยม่อนแจ่ม
Official
กีฬาทางอากาศ - Accuracy ชาย ลงเป้าหมายแม่นยำ
Accuracy หญิง ลงเป้าหมายแม่นยำ 
 รอบคัดเลือก
07:00
โครงการหลวงหนองหอย ดอยม่อนแจ่ม
Official
กีฬาทางอากาศ - Accuracy หญิง ลงเป้าหมายแม่นยำ
เฮลิคอปเตอร์บังคับวิทยุบินผาดแผลงประเภท F3N 
 ครั้งที่2
09:00
กองพลทหารราบที่ 7
Official
กีฬาทางอากาศ - เฮลิคอปเตอร์บังคับวิทยุบินผาดแผลงประเภท F3N
เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F3D 
 ครั้งที่2
10:00
กองพลทหารราบที่ 7
Official
กีฬาทางอากาศ - เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F3D
เฮลิคอปเตอร์บังคับวิทยุบินผาดแผลงประเภท F3N 
 ครั้งที่3
11.00
กองพลทหารราบที่ 7
Official
กีฬาทางอากาศ - เฮลิคอปเตอร์บังคับวิทยุบินผาดแผลงประเภท F3N
เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F3D 
 ครั้งที่3
15.00
กองพลทหารราบที่ 7
Official
กีฬาทางอากาศ - เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F3D
เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F5D 
 ครั้งที่3
15.00
กองพลทหารราบที่ 7
Official
กีฬาทางอากาศ - เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F5D
เครื่องบินเล็กบินผาดแผลงบังคับวิทยุ ประเภท F3A 
 ครั้งที่2
16:00
กองพลทหารราบที่ 7
Official
กีฬาทางอากาศ - เครื่องบินเล็กบินผาดแผลงบังคับวิทยุ ประเภท F3A
เฮลิคอปเตอร์บังคับวิทยุบินผาดแผลงประเภท F3C 
 ครั้งที่2
7:00
กองพลทหารราบที่ 7
Official
กีฬาทางอากาศ - เฮลิคอปเตอร์บังคับวิทยุบินผาดแผลงประเภท F3C
รวม กีฬาทางอากาศ  10 รายการ  
ขี่ม้า
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ขี่ม้าในภูมิประเทศ  
 วันที่ 2
08:30
กองพันสัตว์ต่าง
Official
ขี่ม้า - ขี่ม้าในภูมิประเทศ
รวม ขี่ม้า  1 รายการ  
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - ชาย (50 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เลียบคลองชลประทาน-สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
จักรยาน - ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - ชาย (50 กม.)
รวม จักรยาน  1 รายการ  
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  สิงห์บุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 3
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 4
กำแพงเพชร  vs  สิงห์บุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 5
ภูเก็ต  vs  ลำปาง
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 6
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 8
สิงห์บุรี  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 9
สุราษฎร์ธานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  กำแพงเพชร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 12
สิงห์บุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 13
ลำปาง  vs  สกลนคร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 14
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
13:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 18
กำแพงเพชร  vs  สุราษฎร์ธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
15:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 19
ภูเก็ต  vs  สกลนคร
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
15:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 20
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
15:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 16
นครราชสีมา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
15:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 17
ภูเก็ต  vs  อุบลราชธานี
 พบกันหมด ครั้งที่ 1
15:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ทีมชาย
รวม ซอฟท์เทนนิส  20 รายการ  
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 Page
09:00
สนามหน้าคณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง แบบ Fast Pitch   สาย X  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
สนามหน้าตึกอธิการบดี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง แบบ Fast Pitch
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  พิษณุโลก
 Page
11:30
สนามหน้าคณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง แบบ Fast Pitch   สาย Y  คู่ที่ 4
กำแพงเพชร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:30
สนามหน้าตึกอธิการบดี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง แบบ Fast Pitch
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 5
ชัยภูมิ  vs  สุพรรณบุรี
 Page
14:00
สนามหน้าคณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง แบบ Fast Pitch   สาย Y  คู่ที่ 6
ชัยนาท  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
14:00
สนามหน้าตึกอธิการบดี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง แบบ Fast Pitch
รวม ซอฟท์บอล  6 รายการ  
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมเดี่ยว - หญิง   คู่ที่ 1
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - หญิง   คู่ที่ 2
กำแพงเพชร  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - หญิง   คู่ที่ 3
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - หญิง   คู่ที่ 4
ชัยนาท  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - ชาย   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
11:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - ชาย   คู่ที่ 6
ชลบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
11:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - ชาย   คู่ที่ 7
ปทุมธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
12:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - ชาย   คู่ที่ 8
ศรีสะเกษ  vs  นครปฐม
 รอบแรก
12:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - หญิง   คู่ที่ 9
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - หญิง   คู่ที่ 10
ร้อยเอ็ด  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
13:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - ชาย   คู่ที่ 11
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
14:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - ชาย   คู่ที่ 12
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
14:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
รวม เซปักตะกร้อ  12 รายการ  
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   คู่ที่ 9
 รอบแรก
09:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   คู่ที่ 10
 รอบแรก
09:30
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   คู่ที่ 11
 รอบแรก
10:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   คู่ที่ 12
 รอบแรก
10:30
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาไทย)   คู่ที่ 13
 รอบแรก
11:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
ทีมชาย (กติกาไทย)   คู่ที่ 14
 รอบแรก
11:40
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
ทีมชาย (กติกาไทย)   คู่ที่ 15
 รอบแรก
12:20
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
ทีมชาย (กติกาไทย)   คู่ที่ 16
 รอบแรก
13:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  8 รายการ  
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง 
พัทลุง  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง 
สุราษฎร์ธานี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง 
อุตรดิตถ์  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09:15
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง 
กาญจนบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
09:15
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง 
สุรินทร์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:35
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง 
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:35
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
ราชบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:50
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
นครปฐม  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:50
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
ปทุมธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
น่าน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
สุราษฎร์ธานี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
10:05
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
นครราชสีมา  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
10:10
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง 
ปทุมธานี  vs  พัทลุง
 รอบสอง
10:10
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง 
นนทบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
10:20
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง 
เชียงใหม่  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
10:20
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง 
พัทลุง  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง 
นครศรีธรรมราช  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง 
อุตรดิตถ์  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:40
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย 
นครราชสีมา  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:40
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย 
สงขลา  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:50
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย 
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:50
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย 
ลำปาง  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
11:10
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง 
สุราษฎร์ธานี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
11:20
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง 
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:20
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง 
ชลบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
11:40
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
ตรัง  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
11:40
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
เชียงใหม่  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
11:40
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
11:55
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
เพชรบูรณ์  vs  พัทลุง
 รอบสอง
12:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง 
ปทุมธานี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:10
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:10
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง 
สระบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
13:25
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง 
เชียงใหม่  vs  พัทลุง
 รอบสอง
13:25
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง 
พิจิตร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
13:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง 
อุตรดิตถ์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
13:35
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
13:45
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย 
สงขลา  vs  พิจิตร
 รอบสอง
13:50
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย 
อ่างทอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
14:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย 
ลำปาง  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
14:05
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย 
สระแก้ว  vs  ลำปาง
 รอบแรก
14:10
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย 
สุพรรณบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
14:10
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย 
เชียงใหม่  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
14:20
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย 
นนทบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
14:25
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
สมุทรปราการ  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
14:25
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง 
สมุทรสาคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
14:40
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง 
สุราษฎร์ธานี  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. ไม่เกิน 46 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง 
นครศรีธรรมราช  vs  อุตรดิตถ์
 รอบรองชนะเลิศ
15:05
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
15:05
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย 
อ่างทอง  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
15:20
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย 
สระแก้ว  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย 
ร้อยเอ็ด  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย 
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15:55
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 58 กก. มากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง 
เชียงใหม่  vs  อุตรดิตถ์
รอบชิงชนะเลิศ
15:55
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
รอบชิงชนะเลิศ
16:05
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 54 กก. ไม่เกิน 54 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย 
สระแก้ว  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16:15
มหาวิทยาลัยนอร์ท-เชียงใหม่
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย
รวม เทควันโด  56 รายการ  
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 2
สงขลา  vs  สระบุรี
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  สกลนคร
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 6
สงขลา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 7
นครราชสีมา  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 8
พิษณุโลก  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
รวม เทนนิส  8 รายการ  
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 13
สุพรรณบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 14
นนทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 15
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 16
สมุทรปราการ  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:30
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 18
สมุทรปราการ  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:30
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 19
นครปฐม  vs  ชุมพร
 รอบแรก
10:30
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 20
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:30
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 21
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ทีมหญิง   สาย 1  คู่ที่ 22
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 23
นครราชสีมา  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
13:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ทีมหญิง   สาย 2  คู่ที่ 24
สมุทรปราการ  vs  ระนอง
 รอบแรก
13:00
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
14:30
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ทีมชาย   สาย 1  คู่ที่ 26
เชียงใหม่  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
14:30
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 27
นครปฐม  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
14:30
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ทีมชาย   สาย 2  คู่ที่ 28
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
14:30
อาคารพลศึกษา 1 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  16 รายการ  
เนตบอล( สาธิต )
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
Official
เนตบอล( สาธิต ) - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
 รอบแรก
10:30
โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
Official
เนตบอล( สาธิต ) - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 3
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
Official
เนตบอล( สาธิต ) - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 4
 รอบแรก
14:30
โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
Official
เนตบอล( สาธิต ) - ทีมหญิง
รวม เนตบอล( สาธิต )  4 รายการ  
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 9
ปทุมธานี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
08:30
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 10
เชียงใหม่  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 11
สุราษฎร์ธานี  vs  ตาก
 รอบแรก
11:30
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 12
นครนายก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 13
กระบี่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:30
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 14
ขอนแก่น  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
16:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 15
ขอนแก่น  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
17:30
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 16
ปทุมธานี  vs  ตาก
 รอบแรก
19:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  8 รายการ  
บิลเลียด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย    คู่ที่ 1
นครพนม  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:00
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบแรก
11:00
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
11:00
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
11:00
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร 2  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13:00
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 6
ศรีสะเกษ  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
13:00
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 7
สุโขทัย  vs  ตรัง
 รอบแรก
13:00
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 8
กระบี่  vs  เชียงใหม่ 2
 รอบแรก
13:00
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 9
นครพนม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:30
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 10
เชียงใหม่  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:30
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 11
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:30
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 12
สุโขทัย  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:30
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
รวม บิลเลียด  12 รายการ  
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบแรก
10:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
รวม แบดมินตัน  4 รายการ  
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
อำนาจเจริญ  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
พะเยา  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
ลพบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 5
แม่ฮ่องสอน  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
ปทุมธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 9
สมุทรปราการ  vs  พะเยา
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 10
ประจวบคีรีขันธ์  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 11
สงขลา  vs  นครพนม
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 13
พัทลุง  vs  สกลนคร
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 14
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 15
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 16
ลพบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 17
ยะลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 19
นครศรีธรรมราช  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 20
เชียงใหม่  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 21
พะเยา  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 22
จันทบุรี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 23
สุพรรณบุรี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 25
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 26
มหาสารคาม  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 27
สมุทรปราการ  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 28
พะเยา  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 29
อุทัยธานี  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 30
พัทลุง  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 31
สกลนคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 32
พิจิตร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 33
สุพรรณบุรี  vs  ยะลา
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 34
ฉะเชิงเทรา  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 35
นครศรีธรรมราช  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 36
เชียงใหม่  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 37
พะเยา  vs  ชุมพร
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 38
จันทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 39
ลพบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 40
เชียงใหม่  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 41
มหาสารคาม  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 42
สมุทรปราการ  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 43
พะเยา  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 44
ประจวบคีรีขันธ์  vs  นครพนม
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 45
พัทลุง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 46
สกลนคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 47
พิจิตร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 48
สุพรรณบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 49
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 50
นครศรีธรรมราช  vs  พะเยา
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 51
เชียงใหม่  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 52
อำนาจเจริญ  vs  ชุมพร
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 53
มุกดาหาร  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 54
จันทบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 55
เชียงใหม่  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 56
มหาสารคาม  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 57
ปทุมธานี  vs  ตรัง
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 58
เพชรบูรณ์  vs  สงขลา
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 59
พะเยา  vs  นครพนม
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 60
พัทลุง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 61
สกลนคร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 62
เชียงใหม่  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 63
ศรีสะเกษ  vs  ยะลา
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 64
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:15
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 65
นครศรีธรรมราช  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 66
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 67
อำนาจเจริญ  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 68
มุกดาหาร  vs  ชุมพร
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 69
พะเยา  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 70
เชียงใหม่  vs  พะเยา
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 71
มหาสารคาม  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 72
ปทุมธานี  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 73
เพชรบูรณ์  vs  ตรัง
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 74
สมุทรปราการ  vs  นครพนม
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 75
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 76
สกลนคร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 77
เชียงใหม่  vs  ยะลา
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 78
ศรีสะเกษ  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 79
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:30
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 80
นครศรีธรรมราช  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 81
เชียงใหม่  vs  พะเยา
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 82
อำนาจเจริญ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 83
มุกดาหาร  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 84
แม่ฮ่องสอน  vs  ชุมพร
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 85
เชียงใหม่  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 86
มหาสารคาม  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 87
ปทุมธานี  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 88
เพชรบูรณ์  vs  นครพนม
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 89
สงขลา  vs  ตรัง
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 90
พัทลุง  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 91
สกลนคร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 92
เชียงใหม่  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 93
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 94
ยะลา  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
14:45
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 95
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 96
เชียงใหม่  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
อำนาจเจริญ  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 98
มุกดาหาร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 99
จันทบุรี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 100
เชียงใหม่  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 101
มหาสารคาม  vs  สงขลา
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 102
ปทุมธานี  vs  นครพนม
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 103
เพชรบูรณ์  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 104
พะเยา  vs  ตรัง
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 105
พัทลุง  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 106
สกลนคร  vs  ยะลา
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 107
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 108
ศรีสะเกษ  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 109
สุพรรณบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
16:00
สนามเปตอง สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
เปตอง - คู่ผสม
รวม เปตอง  105 รายการ  
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 7
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:00
โรงยิมส์ 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 8
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:30
โรงยิมส์ 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 7
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 8
นนทบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
15:00
โรงยิมส์ 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 7
นนทบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
ชลบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอล 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบแรก
15:00
สนามฟุตบอล 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 8
ภูเก็ต  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
15:00
สนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  นครพนม
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 3
สตูล  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 4
อุตรดิตถ์  vs  สระแก้ว
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 5
ระนอง  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 6
ขอนแก่น  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 7
ลพบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
พัทลุง  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 9
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 10
ศรีสะเกษ  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 11
ตาก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 12
ราชบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 13
ชัยนาท  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 14
เลย  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 15
กรุงเทพมหานคร  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย   คู่ที่ 16
ปราจีนบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย
มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย   คู่ที่ 17
ศรีสะเกษ  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย
มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
ร้อยเอ็ด  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย
มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย   คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย
มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย   คู่ที่ 20
สตูล  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย
มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย   คู่ที่ 21
ตาก  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 1
นราธิวาส  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 2
หนองบัวลำภู  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 3
ฉะเชิงเทรา  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 5
ชลบุรี  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 6
แพร่  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 7
นครพนม  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น -  ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 8
ราชบุรี  vs  สระแก้ว
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น -  ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง   คู่ที่ 9
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง   คู่ที่ 10
กาญจนบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง   คู่ที่ 11
อ่างทอง  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง   คู่ที่ 12
ตาก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง   คู่ที่ 13
แพร่  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง   คู่ที่ 14
สมุทรปราการ  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 3 สนามกีฬาเทศบาลนครเชียงใหม่
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง
รวม มวยไทยสมัครเล่น  35 รายการ  
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 4
แพร่  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 1
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 74 กก.   คู่ที่ 5
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 74 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 96 กก.   คู่ที่ 8
ตรัง  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 96 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 28
อุบลราชธานี  vs  น่าน
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 16
สมุทรสาคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบที่ 2
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 17
น่าน  vs  สมุทรปราการ
 รอบที่ 2
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบที่ 2
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 19
กระบี่  vs  แพร่
 รอบที่ 2
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 29
ศรีสะเกษ  vs  แพร่
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 3
สมุทรสาคร  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 12
นครปฐม  vs  มหาสารคาม
 รอบที่ 2
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 13
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบที่ 2
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 14
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบที่ 2
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 15
สุพรรณบุรี  vs  กระบี่
 รอบที่ 2
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 26
มหาสารคาม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 27
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 74 กก.   คู่ที่ 6
ปทุมธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 74 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 74 กก.   คู่ที่ 7
น่าน  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 74 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 74 กก.   คู่ที่ 20
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบที่ 2
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 74 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 74 กก.   คู่ที่ 21
สมุทรสาคร  vs  ยะลา
 รอบที่ 2
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 74 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 74 กก.   คู่ที่ 22
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบที่ 2
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 74 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 74 กก.   คู่ที่ 23
เชียงใหม่  vs  น่าน
 รอบที่ 2
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 74 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 74 กก.   คู่ที่ 30
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 74 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 74 กก.   คู่ที่ 31
ศรีสะเกษ  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 74 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 96 กก.   คู่ที่ 9
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 96 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 96 กก.   คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 96 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 96 กก.   คู่ที่ 11
น่าน  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 96 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 96 กก.   คู่ที่ 24
ตรัง  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 96 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 96 กก.   คู่ที่ 25
ชุมพร  vs  น่าน
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 96 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 96 กก.   คู่ที่ 44
ชุมพร  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 96 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 32
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
13:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 74 กก.   คู่ที่ 33
ปทุมธานี  vs  น่าน
 รอบ RE
13:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 74 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 35
กรุงเทพมหานคร  vs  แพร่
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 34
สมุทรสาคร  vs  น่าน
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 37
นครปฐม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 38
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 74 กก.   คู่ที่ 40
สงขลา  vs  สมุทรสาคร
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 74 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 74 กก.   คู่ที่ 41
ศรีสะเกษ  vs  น่าน
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 74 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 96 กก.   คู่ที่ 43
สมุทรสาคร  vs  พิษณุโลก
 รอบชิงที่ 3
13:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 96 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 39
มหาสารคาม  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
-
-
-
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 74 กก.   คู่ที่ 42
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 74 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 96 กก.   คู่ที่ 45
ตรัง  vs  น่าน
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 96 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 36
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อาคารแม่ท่าช้าง โรงเรียนหางดงรัฐราษฏร์ชนูปถัมภ์
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
รวม มวยปล้ำ  45 รายการ  
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 1
อุบลราชธานี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 2
ปทุมธานี  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 3
นครนายก  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 4
นครปฐม  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 5
พัทลุง  vs  ลำปาง
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 6
พะเยา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 7
ราชบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 8
อุบลราชธานี  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 9
ชุมพร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 10
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 11
สุโขทัย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.
พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.    คู่ที่ 1
ชัยนาท  vs  สระแก้ว
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.    คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.    คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  นครนายก
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.    คู่ที่ 4
อ่างทอง  vs  นครปฐม
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.    คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.    คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 7
อุบลราชธานี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก
เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก   คู่ที่ 9
ขอนแก่น  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก
เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก   คู่ที่ 10
พิษณุโลก  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก
เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก   คู่ที่ 11
เพชรบูรณ์  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก
เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก   คู่ที่ 12
ร้อยเอ็ด  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก
เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก   คู่ที่ 13
อุบลราชธานี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก
ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก   คู่ที่ 14
อุบลราชธานี  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก
ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก   คู่ที่ 15
ชัยภูมิ  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก
ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก   คู่ที่ 16
ร้อยเอ็ด  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก
ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก   คู่ที่ 17
นครศรีธรรมราช  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก
ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก   คู่ที่ 18
ชลบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก   คู่ที่ 19
นครนายก  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก
เวลเตอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก   คู่ที่ 20
ปทุมธานี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
14:00
สนามบาสเกตบอล สถาบันการพลศึกษาวิทยาเขตเชียงใหม่
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก
รวม มวยสากลสมัครเล่น  31 รายการ  
ยิงธนู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย 18 M. Round (Recurve) บุคคลชาย   Heat 1
รอบชิงชนะเลิศ
08:45
ลานสังคีต มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ยิงธนู - บุคคลชาย 18 M. Round (Recurve) บุคคลชาย
บุคคลหญิง 18 M. Round (Recurve) บุคคลหญิง   Heat 1
รอบชิงชนะเลิศ
08:45
ลานสังคีต มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ยิงธนู - บุคคลหญิง 18 M. Round (Recurve) บุคคลหญิง
บุคคลชาย 18 M. Round (Compound) บุคคลชาย   Heat 1
รอบชิงชนะเลิศ
13:15
ลานสังคีต มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ยิงธนู - บุคคลชาย 18 M. Round (Compound) บุคคลชาย
รวม ยิงธนู  3 รายการ  
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนสั้นมาตรฐาน - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นมาตรฐาน - บุคคลชาย
ปืนสั้นมาตรฐาน - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นมาตรฐาน - ทีมชาย
ปืนยาว 3 ท่า - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ยิงปืน - ปืนยาว 3 ท่า - บุคคลชาย
ปืนยาว 3 ท่า - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ยิงปืน - ปืนยาว 3 ท่า - ทีมชาย
รวม ยิงปืน  4 รายการ  
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:20
โรงเรียนสารภีพิทยาคม
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมหญิง
ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
โรงเรียนสารภีพิทยาคม
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมชาย
รวม ยิมนาสติก  2 รายการ  
ยูโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ท่าทุ่มมาตรฐาน (Nage-NO-Kata)  
ขอนแก่น  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:28
โรงเรียนมงฟอร์ตวิทยาลัย
Official
ท่าทุ่มมาตรฐาน (Ju-No-Kata)  
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
โรงเรียนมงฟอร์ตวิทยาลัย
Official
ท่าทุ่มมาตรฐาน (Nage-NO-Kata)  
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:59
โรงเรียนมงฟอร์ตวิทยาลัย
Official
รวม ยูโด  3 รายการ  
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 9
เชียงใหม่  vs  ยะลา
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 11
พิษณุโลก  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนมงฟอร์ตวิทยาลัย
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 12
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:00
โรงเรียนมงฟอร์ตวิทยาลัย
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 10
สมุทรปราการ  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
11:00
โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
รวม รักบี้ฟุตบอล  4 รายการ  
เรือพาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คยัค ชาย 1 คน (k1) 1000 เมตร   Heat 1
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
อ่างเก็บน้ำห้วยตึงเฒ่า อ.แม่ริม
Official
เรือพาย - คยัค ชาย 1 คน (k1) 1000 เมตร
คยัค ชาย 1 คน (k1) 1000 เมตร   Heat 2
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
อ่างเก็บน้ำห้วยตึงเฒ่า อ.แม่ริม