ผลการแข่งขันประจำวันที่ 3 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 4 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 5 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 6 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 7 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 8 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 9 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 10 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 11 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 18 ธันวาคม 2555 ผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 ธันวาคม 2555
 

รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 08 ธันวาคม 2555

>> แจ้งรายการยกเลิกการแข่งขัน เนื่องจากจำนวนนักกีฬาไม่เป็นไปตามระเบียบการแข่งขันกีฬาแห่งชาติครั้งที่ 41<<


กีฬากรีฑา :
รายการ กระโดดค้ำ - หญิง
กีฬามวยปล้ำ :
รายการ ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 96 - 120 กก.
กีฬาจักรยาน :
รายการ ประเภทลู่ พอยท์เรส - หญิง (20 กม.)
กีฬาจักรยาน :
รายการ ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.)



 

เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง   คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง   คู่ที่ 2
ร้อยเอ็ด  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง   คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
10:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง   คู่ที่ 4
อุบลราชธานี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
10:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย   คู่ที่ 5
พัทลุง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
11:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย   คู่ที่ 6
ปทุมธานี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
11:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย   คู่ที่ 7
พิษณุโลก  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
12:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
12:00
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
15:30
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง   คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบสอง
15:30
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย   คู่ที่ 11
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
16:30
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย   คู่ที่ 12
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
16:30
ศูนย์กีฬากาญจนาภิเษก ร.9 มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมชาย
รวม เซปักตะกร้อ  12 รายการ  
บิลเลียด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
11:00
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
บิลเลียด - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 2
สระบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
11:00
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
บิลเลียด - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  กระบี่
 รอบแรก
11:00
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
บิลเลียด - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
บิลเลียด - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 5
สงขลา  vs  นครพนม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
บิลเลียด - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 6
จันทบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
บิลเลียด - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 7
สุพรรณบุรี  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
ห้องพันธุ์ทิพย์ฮอลล์ ศูนย์การค้าพันธุ์ทิพย์พลาซ่า
Official
บิลเลียด - ชายคู่
รวม บิลเลียด  7 รายการ  
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
09:00
โรงยิมส์ 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:30
โรงยิมส์ 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
มหาสารคาม  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
12:00
โรงยิมส์ 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 3
นครปฐม  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:00
โรงยิมส์ 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
ภูเก็ต  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
16:00
โรงยิมส์ 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 5
เพชรบูรณ์  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
18:00
โรงยิมส์ 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
รวม ฟุตซอล  6 รายการ  
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย 3  คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
ขอนแก่น  vs  ลำปาง
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอล 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 6
อ่างทอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:00
สนามฟุตบอล 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 4
ศรีสะเกษ  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
15:00
สนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย 4  คู่ที่ 4
นนทบุรี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
15:20
สนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
รวม ฟุตบอล  5 รายการ  
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนยาวมาตรฐานสตรี- บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ยิงปืน - ปืนยาวมาตรฐานสตรี- บุคคลหญิง
ปืนยาวมาตรฐานสตรี- ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ยิงปืน - ปืนยาวมาตรฐานสตรี- ทีมหญิง
ปืนสั้นยิงเร็ว - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นยิงเร็ว - บุคคลชาย
ปืนสั้นยิงเร็ว - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นยิงเร็ว - ทีมชาย
รวม ยิงปืน  4 รายการ  
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนมงฟอร์ตวิทยาลัย
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 8
ยะลา  vs  นครนายก
 รอบแรก
11:00
โรงเรียนมงฟอร์ตวิทยาลัย
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 6
สุราษฎร์ธานี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
11:00
โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
รวม รักบี้ฟุตบอล  4 รายการ  
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 6
นนทบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 8
สระบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
12:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  หนองคาย
 รอบแรก
13:30
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 10
ลพบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
15:00
โรงยิมส์ 1 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง
รวม วอลเลย์บอล  5 รายการ  
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 10
สุโขทัย  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08:30
สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 10
สุโขทัย  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08:30
สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 11
เพชรบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:10
สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 11
สงขลา 2  vs  จันทบุรี 2
 รอบแรก
09:10
สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 12
ชลบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09:50
สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 12
แม่ฮ่องสอน  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:50
สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 13
กาฬสินธุ์  vs  พังงา
 รอบแรก
10:30
สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 13
เพชรบูรณ์  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
10:30
สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 14
ชัยนาท  vs  กาฬสินธุ์
 รอบสอง
11:10
สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 14
สุราษฎร์ธานี2  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
11:10
สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 15
ขอนแก่น  vs  เพชรบุรี 2
 รอบสอง
14:00
สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 15
สงขลา  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
14:00
สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 16
อุดรธานี  vs  สงขลา 2
 รอบแรก
14:40
สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 16
นครราชสีมา  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
14:40
สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
15:20
สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 17
เพชรบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
15:20
สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 18
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
16:00
สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร 2  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
16:00
สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  18 รายการ  
ฮอกกี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
สระบุรี  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
08:00
สนามหน้าหอพัก 40 ปี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
10:00
สนามหน้าหอพัก 40 ปี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
12:00
สนามหน้าหอพัก 40 ปี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  สระบุรี
 รอบแรก
14:00
สนามหน้าหอพัก 40 ปี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
16:30
สนามกีฬาบาสเกตบอล (วงเวียนหอนาฬิกา) ม.เชียงใหม่
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
17:40
สนามกีฬาบาสเกตบอล (วงเวียนหอนาฬิกา) ม.เชียงใหม่
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 3
สุรินทร์  vs  สระบุรี
 รอบแรก
18:50
สนามกีฬาบาสเกตบอล (วงเวียนหอนาฬิกา) ม.เชียงใหม่
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
20:00
สนามกีฬาบาสเกตบอล (วงเวียนหอนาฬิกา) ม.เชียงใหม่
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 5
อ่างทอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
21:10
สนามกีฬาบาสเกตบอล (วงเวียนหอนาฬิกา) ม.เชียงใหม่
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย
รวม ฮอกกี้  9 รายการ  
แฮนด์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11:00
อาคารสายธารธรรม มหาวิทยาลัยพายัพ
Official
แฮนด์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
สมุทรสาคร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:30
อาคารสายธารธรรม มหาวิทยาลัยพายัพ
Official
แฮนด์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
14:00
อาคารสายธารธรรม มหาวิทยาลัยพายัพ
Official
แฮนด์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
ชัยภูมิ  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
15:30
อาคารสายธารธรรม มหาวิทยาลัยพายัพ
Official
แฮนด์บอล - ทีมชาย
รวม แฮนด์บอล  4 รายการ  
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day
Print Day by Day Table
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง